หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ถ้าลืมหมี?  (อ่าน 24652 ครั้ง)
   หลังจากที่ผมหายหน้าจากบอร์ดแตกฟองไปพักนึง พอกลับมากระจู๋ก็ดี รูปก็ดี เรื่องต่างๆเกี่ยวกับหมี(เสียเป็นส่วนใหญ่)ก็ยังคงอยู่ให้เห็น จนเลือกคลิ๊กไม่ทันเลยครับ   มันเหมือนกับว่าไม่ต่างอะไรจากตอนก่อนที่ผมจะหายไป

ก็เลยอยากจะถามว่า คุณคิดว่าจะเกิดอะไรขึ้น ถ้าใน 24 ชม.หรือ 1 วัน เป็นวันปลอดหมี ไม่มีการพูดถึง กล่าวอ้าง คิดถึง พูดคุย หรือมีตัวตนอยู่ของหมี (หวังว่าคำถามนี้ของผม คงไม่ทำให้ผมหายสาบสูญไปจากบอร์ดแตกฟอง  เฮ้ย!? และถ้าหากเป็นการทำร้ายจิตใจคนในบอร์ด ก็ขออภัยมาด้วยครับ )

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลุงชายคลองเกลียดอรขนาดนี้เชียว  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลุงชายคลองเกลียดอรขนาดนี้เชียว  ฮือๆ~
มันเป็นคำถามเฉยๆหมี ไม่เกี่ยวกับเกลียดหรือชอบครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แง๊ ฟ้องป้าปิ๊ก

บอร์ดอาจจะหงอย
 โห มีความเห็นว่าคงเกิดความสงบ เงียบ เหงา หงอย งงงัน  งงงวย  เพราะว่า {หมีโหด}อยู่คู่ฟ๐นต์จ้า  ลันล้า

.V.+ busy_boy .V.+
มันเป็นอะไร ที่เป็นไปไม่ได้ค่า   ลันล้า

เห็น  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนเราขาดอากาศหายใจไม่ได้ฉันใด
บอร์ดฟอนต์ก็ขาดหมีไม่ได้ฉันนั้น  อ้วก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผู้หญิงทุกคนจะดูดีขึ้น 100%  ฮี่...

ล้อเล่นเด้อ  แป๊ะยิ้ม

นานๆ จะเข้ามาที
บวกหนึ่งให้ทุกคนเลย ซึ้งใจ  กรี๊ดดดดด

แอ้ว่าพี่หมีอร น่ารักอ่า  

ถ้าไม่พูดถึงพี่ {หมีโหด}หล่ะก็  ผู้ชายก็จะไม่ถูก หมีโหดดดด กิน

น่าจะเป็นความเสียใจ ของชายไทยทั้งหลายนะครับผม   ยิ้มน่ารัก
หมีจะได้ไม่มาแย่งผู้ชายผมครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ได้แย่งหรอกเคน หมีกินผู้ชายไปหมดแล้ว  ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
ฟอนต์ดอทคอมจะกลายเป็นเว็บวิชาการในข้ามคืน

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10