หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Download ไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 6281 ครั้ง)
คือ พยายาม download Font อยู่นาน แต่ก็ก็โหลดได้อยู่ดี .... แต่ตอนนี้พอมันโหลดZipมา มันก็show file damage ซะงั้น ไม่มีอะไรอยู่ทีZip เลย พยายามอยู่หลายFont ก็เหมือนกัน
ลองโหลดจากเครื่องเพื่อนก็ไม่ได้เหมือนกัน ....ไม่รู้ว่า linkที่ download มีปัยหาอะไรอยู่รึเปล่าค่ะ  กรี๊ดดดดด
ลองยกตัวอย่างฟอนต์ที่โหลดแล้วมีปัญห่หน่อยครับว่าฟอนต์ไหน
จะได้ลองตรวจสอบให้ได้ครับ

Today you , Tomorrow me.
เราอยากได้ Sz-number2 มากเลย
แล้วก็ลองโหลด 4711_AtNoon_BigHead .... ก็ไม่ได้
มันขึ้นแบบนี้อะค่ะ (pls see attached file)

ผมโหลดได้ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อืม ไฟล์น่าจะเสีย
เอ๊ะ ไม่สิ ไฟล์ไม่มี เดี๋ยวตรวจสอบก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2006, 20:14 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

ง่ะ  อ้าวววววววว   หน้าแตก โห (เหงื่อแตกพลั่ก) เฮ้ย!? อี๋~
อยากได้อ่ะๆๆๆๆ  ฮือๆ  ฮือๆ~  เดี่ญวต้องไปจัดการIT เราซะแล้วมาทำไรเครื่องเราถึงดหลดไม่ได้

ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะค่ะที่ช่วยเหลือ   เจ๋ง
Connection มันไม่สมบูรณ์อะไรหรือเปล่าครับ
เพราะโหลดได้ปกตินี่ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปัญหามันเพิ่งมาเป็นเอาระยะหลังๆ เองนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หน้ามึน งง เลย
http://www.f0nt.com/share/Sz-number2.zip

download url อยู่ด้านนอก link ตาย

หมายถึงเค้าโหลดจาก link ที่อยู่นอกหน้าดาวน์โหลดเหรอครับโอ้เอ้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คือฟอนต์ Sz-number2 น้องน้ำทำลิงก์ไปข้างนอก
ซึ่งลิงก์มันตายไปแล้วครับ

ตอนนี้กลับมาใช้ไฟล์ที่อยู่ในแชร์ครับ

ยังไงก็รบกวนให้แต่ละคนดูแลฟอนต์ในหมวดของตัวเองด้วยครับ
ถ้ามีอะไรผิดพลากเสียหายให้แจ้งมาที่ผม ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]