หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82077 ครั้ง)

เป็นนิสัยพื้นฐานเหมาะกับคำว่านักสืบไง   ลันล้า

Las Noches Rubicundior

เป็นนิสัยพื้นฐานเหมาะกับคำว่านักสืบไง   ลันล้า

เอ้อ  จริงแฮะ  (ตาสว่าง)   เจ๋ง

.V.+ busy_boy .V.+
ผมเป็นวิศวกรครับ

ผมเป็นมังกรครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่เฟิร์น เป็นฆาตกร ครับ    เหวอ

กินรอบวง

ผมเป็นเกย์ครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไหนครับ ไหนปากพี่ใหญ่อยู่ไหนครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ๋อ เพื่อนหมี คงไม่เท่าหมีนะ
เพราะกิฟก็ใกล้จะเหมือนหมีไปทุกทีแล้ว
 หมีโหดดดด
อย่าเหมือนเลย
ใครเหมือนหมีนะ !!!   โวย

ไม่ใช่กิฟท์เถอะ ...  เศร้า

กระต่ายโฉด !!!
น่าเสียดาย เศร้า

ไว้อาลัย ให้กิฟท์  เศร้า

เห้นอยู่หลัดๆ เป็นหมีซะแล้ว  หมีโหดดดด 

โฮหหหหหหหหหหหหหห

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่เฟิร์น เป็นฆาตกร ครับ    เหวอ

น้องตั้ง  เอือม

ยังไงกันยะ  โวย

คนร้ายอยู่ในกระจู๋ปิดตายนี้แหละ
คุณนั่นแหละคือคนร้ายตัวจริง

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
คนร้ายอยู่ในกระจู๋ปิดตายนี้แหละ
คุณนั่นแหละคือคนร้ายตัวจริง

นี่ก็บ้าจี้   ง่ะ

มีแต่ห้องปิดตาย โว้   โวย

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27