หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82089 ครั้ง)
เอ่อ.... เราไปปั่นกันจู๋อื่นดีมั๊ยครับ  ให้มันตกไปหน้าอื่นเร็วๆเหอะ

นี่มันจู๋ของเรา(พี่ใหญ่+XXX)นะเฟ้ย โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ  แหมมม ตี + ด้วยซะอย่างงั้น 

เลวยั้นเงา
ไม่เหมือน  หมีโหดดดด
(แต่คล้าย)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นพี่ใหญ่กินมิวนะเอ้อ(ไม่ได้เกรงใจพี่เขยมัมเล้ย)

งั้นเอกินพี่มัม นะ  เกย์เม้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นเอกินพี่มัม นะ  เกย์เม้ม

ไม๊  ไม่ให้กิน  พี่ใหญ่กินเองหมด(เอมันรู้จุดอ่อนว่ะ)

สุดท้าย ตูก็ดัน ปั่นจู๋ตัวเอง ฮือๆ~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เกย์ออก  มันก็จะ.....นะคะ

เลวยั้นเงา
เกย์ออก  มันก็จะ.....นะคะ

จะอะไรนัท  บอกมานะ

แล้วตูก็ปั่นอีกว้อย ฮือๆ~

---------------------------------------------------------------------------------------
โพสที่ 666 เลขซาตาน

ยุ่งถูกครึ่งนึง

ของเจ๊เค้า ข้างเดียวกัน  กร๊ากกกก

เฮ้ย!? เฮ้ย!?

เอ่อ.... เราไปปั่นกันจู๋อื่นดีมั๊ยครับ  ให้มันตกไปหน้าอื่นเร็วๆเหอะ

นี่มันจู๋ของเรา(พี่ใหญ่+XXX)นะเฟ้ย โวย

เอ่อ  พี่ใหญ่ถ้าจู๋นี้ตกลงไปเดี๋ยวก็มีพลเมืองดีขุดขึ้นมาใหม่เองแหละพี่     ปลื้ม

.V.+ busy_boy .V.+
เอ่อ อย่าว่านู่นนี่เลยนะ ยุ่งนี่คือใคร ไอ้มืดหมี
เอ่อ อย่าว่านู่นนี่เลยนะ ยุ่งนี่คือใคร ไอ้มืดหมี

ก๊ากกกกกก กร๊าก

โตไม่รู้จักยุ่งเหรอ  เอาแล้วยุ่ง ยอมได้ไง ลุยด่วน

เอ่อ  ยุ่งเป็น.....   ยิ้มน่ารัก

ไม่บอกดีกว่าเขิลล์   ลันล้า

สมาชิกใหม่เพื่อนหมีอร

ที่เข้าวิน ทำลายสถิติ หน่ะจะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เมื่อหัวค่ำเป็นแค่หมี พรวดเดียว หมีโหด ตอนนี้เป็นม้าแล้ว

5555

พี่เจสุดยอด  (แจ๋ว แจ๋ว)

Las Noches Rubicundior
เมื่อหัวค่ำเป็นแค่หมี พรวดเดียว หมีโหด ตอนนี้เป็นม้าแล้ว

ลันล้า  เค้าว่าคนที่ช่างสังเกตเหมาะที่จะเป็นนักวิทยาศาสตร์นะ   (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27