หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82054 ครั้ง)
ไม่คิดจีบหมี  บ้างเหรอครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ในนี้คงไม่มีใครทันคิดที่จะจีบ ก็ถูกหมีจับกินก่อนแล้วครับ
จีบหมี ไม่ง่ายอย่างที่คิดนะคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จีบหมี ไม่ง่ายอย่างที่คิดนะคะ

พูดจริงเหรอ   เหลือบ

.V.+ busy_boy .V.+
ง่ายกว่าที่คิดเยอะ กร๊าก

แอบอ้างจาก: icez link=topic=8039.msg414978 #msg414978 date=1164359562
ง่ายกว่าที่คิดเยอะ กร๊าก

อย่าว่า {หมีโหด}อย่างนั้นสิ  เราเป็นเพื่อน {หมีโหด}เราย่อมรู้ดีว่าที่จริงมันมากกว่านั้น   ลันล้า

จีบคนสวยไม่ง่ายอย่างที่คิด   เกย์ออก
แสดงว่าจีบหมีง่ายสุดๆ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไร ฟะไอ้เคน แก๊  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นายกล้ามาก   เจ๋ง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ใช่ครับ แต่จริงๆมีวาระซ่อนเร้นอยู่ครับ พี่ใหญ่คิดจะตีท้ายครัวกิฟท์ครับ กร๊าก

ส่วนผมจะจีบมิวและจะเป็นพระยาเทครัวครับ เกย์ออก

งบน้อย
^

^

^

อุ๊ย!?  เลขสวย   ลันล้า

แสดงว่าจีบหมีง่ายสุดๆ หมีโหดดดด

ถูกค่ะ  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หมายถึง  หมีโหดดดด คนเดียว  หรือว่าหมายถึงหมีเล็กด้วยจ๊ะ  คริคริ

ว่าแต่วันนี้เจียไปค้างที่บ้านใช่ไหม  หื่น

ฝากหมีเล็กอัดเสียงกรนของทั้งคู่มาให้ด้วยนะ   ลันล้า

อิ่มไม่เหมือนหมีน๊ะ

เดี๋ญวจะอัดเสียงกรน+ถ่ายท่านอนมาฝาก  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 27