หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82063 ครั้ง)
 เหลือบ

เลวยั้นเงา
มิวเรียนกะหมีเล็กอ่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แม่นแล้ว

ยิ้มน่ารัก หมีเล็กจ๋า ฝากบอกมิวด้วยว่าพี่คิดถึง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตามอิ่มไปเรียนดิ
คิดถึงอรเหรอ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

คิดถึงมิว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เอคิดถึงหมี  กรี๊ดดดดด
 กร๊ากกกก
เผาพี่ใหญ่ต่อดีกว่า

อุตส่าห์ขุดออกมาทั้งที   (อิอิ)

ปล.เหตุการณ์เมื่อวันก่อนยุ่งไม่ได้บอกเลยนะว่าเป็นใคร

(ไม่ได้บอกซะหน่อยว่าเป็นพี่ใหญ่ที่โทรหาิกิฟอะ)    ฮี่...

.V.+ busy_boy .V.+
 เกย์แอบ หุหุ  บอกหน่อยๆ อยากรู้

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
พี่ใหญ่เอ้ย ฮี่ๆ
เสร็จแน่ๆ  กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
ตกลงคุณ ปิใหญ่จัง โฮ่ๆๆๆๆๆ  นี่  จีบ  กี๊ฟ  แร๊บบิท  ครีม อยู่เหรอครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใช่ครับ แต่จริงๆมีวาระซ่อนเร้นอยู่ครับ พี่ใหญ่คิดจะตีท้ายครัวกิฟท์ครับ กร๊าก
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 27