หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82108 ครั้ง)
 เอือม เฮ้ย พี่ใหญ่เป็นเกย์จริง ๆชิมิ

เลวยั้นเงา

เฟิร์นหมายถึงเดสโยะหน้าเหมือนพี่ใหญ่จ้ะ เกย์ออก

ป.ล. หนูก็อยู่แถว ๆ เซ็งท่านลาดพร้าวนะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
งั้นเดี๋ยวไปหานะจ้ะ เกย์ออก
 ฮือๆ~  แวะมารับนัทที่รังสิตได้ไหมคะ 

เลวยั้นเงา

งั้นเดี๋ยวไปหานะจ้ะ เกย์ออก

จะเตรียมน้ำส้มใส่ยานอนหลับขนานแรงรอนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
งั้นเดี๋ยวพาน้องไปด้วยมันอยู่บ้านพอดี

งั้นเตรียมไว้ 2 แก้วใหญ่ ๆ เลย ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
งั้นเดี๋ยวพาน้องไปด้วยมันอยู่บ้านพอดี

ไปด้วยคนนะครับพี่ชาย(ในอนาคต)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ใหญ่ครับ  เกย์แอบ
 :05:สนใจผู้หญิงคนนี้สักนิดสิ

เลวยั้นเงา
ว่าไงจ้ะ นัทตี้
 โวย ไม่ต้องแล้ว งอน

เลวยั้นเงา
ลืมนิดลืมหน่อย งอนซะและ ฮี่...
พี่ใหญ่ครับ  เกย์แอบ

ถ้ามัมไม่ยอม พี่ใหญ่จะงาบมัมเองนะ ฮี่...

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อย่าครับ...เดี๋ยวยอมมมม เกย์แอบ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27