หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82101 ครั้ง)
ฮิ้ววว

เมื่อไรเค้าจะได้ขนมจากพี่ใหญ่บ้างน้า...... ลันล้า

อ้อนมาสิเคอะ  เดี๋ยวเจ๊จัดให้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น้อยหน่าผมล่ะ เมื่อไหร่จะได้  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คือ มันไม่มีอะไรหร๊อก(เสียงสูงมั่กมาก)

แค่กิฟไปที่เซ็นทรัล แล้วพี่ใหญ่สอนที่นั่นบ่อย ก็เลย..ก็เลย ว้อยยยยย(พูดไม่ออก หมีนะหมี คราวหน้าไม่ให้กินด้วยแล้ว)

ก็น้องเค้าบอกชอบกินขนม(กะหรี่ปั๊บด้วย  ไส้บลูเบอร์รี่)ก็เลยซื้อฝากแค่นั้นแหละ

ฝากหมีด้วยนะเอ้อ  ไม่ได้ฝากใครเฉพาะเจาะจง(คือหมีอ่ะ มันต้องฝากตามน้ำไง  อีกคนพี่ตั้งใจเอามาฝากเองแหละ กึ๋ยๆ : พอใจยัง)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น้อยหน่าผมล่ะ เมื่อไหร่จะได้  หมีโหดดดด

ปีใหม่น้อยหน่ายักษ์ออก  รออีกนิดน้อง(ตังค์ด้วยนะ  อย่าลืมไม่ใช่กิฟอย่าหวังฟรี... ไม๊ใช๊ อ่ะล้อเล่น)

เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำมาเป็นอ้างกิฟ

ความจริงก็จะเอาของให้อรแหละน่า

ปล. อรอ่านจม.ที่แอบแนบมาในกล่องขนมแล้วนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๋อ บิลล์ค่าขนมอ่ะ  อย่าลืมจ่ายด้วยนะหมีอร

ปีใหม่น้อยหน่ายักษ์ออก  รออีกนิดน้อง(ตังค์ด้วยนะ  อย่าลืมไม่ใช่กิฟอย่าหวังฟรี... ไม๊ใช๊ อ่ะล้อเล่น)

20 บาทพอป่ะพี่  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
20 บาทพอป่ะพี่  ฮิ้ววว

พอครับ ได้เปลือกมันพอดี เอิบเอิบ(ผมก็เป็นกบ) ง่ะ

ขายอย่างไงครับพี่ใหญ่ ?  น้อยหน่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำมาเป็นอ้างกิฟ

ความจริงก็จะเอาของให้อรแหละน่า

ปล. อรอ่านจม.ที่แอบแนบมาในกล่องขนมแล้วนะคะ  ยิ้มน่ารัก

เอิบ เอิบ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เฮ้ย จริงดิ   โวย

เลวยั้นเงา
นัทไม่ได้กินด้วยเหรอ นึกว่าเรียนกะหมีด้วย

ขายอย่างไงครับพี่ใหญ่ ?  น้อยหน่า

ขายเป็นกิโลครับ  ลูกนึงเกือบโลแล้ว ประมาณ 7-8 ขีด

นัท ป.ตรี หมี มัน ป.โท ค่ะ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
คราวหน้าจะฝากไปให้นะครับ(หาเรื่องฝากกิ๊ฟไป อิอิ  โว้ววววว เลิกๆๆๆ เดี๋ยวคนอื่นเข้าใจผิดคิดว่าพี่ใหญ่ชอบผู้หญิง)

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 27