หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ่เป็น อมตะ  (อ่าน 27038 ครั้ง)
ละ....โว้

แม้เมืองเดิมจะหายไป แต่คำนี้ไม่มีวันหาย  เกย์แอบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หินนักปราชญ์

(เพิ่งอ่านเล่ม14 จบเมื่อกี้ ฮิ้ววว)
ละโว้จริงดา

โอ๊ะ นี่ก็ไม่ตายนี่โน๊ะ
มันเพิ่งออกเมื่อสิ้นเดือนตุลาเองไม่ใช่เหรอ  โวย
ผ่านมาไม่กี่วันเอง ชิ
ถ้าของHarry Potter มันออกมา1.5ชาติแล้วครับ  หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ความอยากรู้อยากเห็นของมนุษย์

เพลงชาติไง   ถ้าชาติไม่ถูก ..... กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เพลงเธอไม่เคยตาย ของติ๊กชีโร่ครับ อมตะของแท้ ฮี่ๆ

ถ้าของHarry Potter มันออกมา1.5ชาติแล้วครับ  หมีโหดดดด
แฮรรี่พ๊อตเตอร์มันมีหินนักปราชญ์ด้วยเหรอ อ่านนานจนลืมแล้ว

ปล. ดาอ่านFMAเล่ม14น่ะค่ะ
แฮรรี่พ๊อตเตอร์มันมีหินนักปราชญ์ด้วยเหรอ อ่านนานจนลืมแล้ว

ปล. ดาอ่านFMAเล่ม14น่ะค่ะ
ส่วนผมอ่าน FHMครับ หมีโหดดดด

รอยยิ้ม  ยิ้มน่ารัก

รอยยิ้ม  ยิ้มน่ารัก

มันตายไปนานแล้วถ้าเห็นหน้าเธอ...

อ้วก
ธรรมมะของพระพุทธองค์

สาธุเถอะ ฮี่ๆ

อมตะจริงๆนะ

Phoenix

ุถ้าใน Final Fantasy ก็ Phoenix Wing
กว้างจัง...

(เพลงความรักของออโต้บาห์นเป็นไงอ้ะ ฮือๆ~)

ตอนนี้ที่เป็นอมตะในความคิดเหรอ

ง่ะ นึกไม่ออกง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9