หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ 13 เล่มนี้จบในตอน  (อ่าน 41852 ครั้ง)
ไม่เข้าใจ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไม่จบล่ะสิ  หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
13 จบแล้ว 14 ยังไม่จบ
แต่ใครใคร่เขียนก็เขียนเลยนะครับ  ฮี่...

นักเขียนการ์ตูนรายปี
+1 ป๋าเลย์  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 :30 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ขำวะ ขำที่ตัวเองไม่เข้าใจ   ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก เข้าใจ

there are no regrets in life, just lessons . .

ต่อๆๆๆ วาดต่อจากป๋า

เครดิตป๋า และตัวละครพี่แอนบางตัว

.....

.....

กินรอบวง

....

....

กินรอบวง

//555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

ถ้าจะให้เหมือนต้องยิง ก ไก่ มาด้วย  ฮี่...

เหมือนรู้  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหมือนรู้ว่าจะวาดประมาณนี้เหมือนกัน 5555 ดีเลยเชิญต่อเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หมดมุขแล้วครับ เชิญป๋าดีกว่าครับ :21

กินรอบวง
งั้นตูต่อนะ
ไม่เข้าใจตอน 14
พี่กัม ต่อเลยครับ

กินรอบวง

มีมุกแต่วาดการ์ตูนไม่เป็น  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11