หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51 52 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385207 ครั้ง)
 ไหว้ เสียใจด้วยครับ

เพื่อนผมก็มีแฮะ ผูกคอตายกับหน้าต่าง . . .

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เสียใจด้วยค่ะ

หลับให้สงบนะกานต์หมดทุกข์  ไหว้
โห
เอ้ย พี่ส้่มหน้าคุ้นมาก
KU ไหนเนี่ย เด็กวิทยาการจัดการเพิ่งจบไม่นานนี้ปล่าว

ใช่จ่ะ บางทีเฟิร์นอาจรู้จักก็ได้นะ เมทเก่ามันอยู่วิศคอมด้วย

รอบข้างตูยังไม่มีใครที่ตายแบบคนรู้จักของส้มหลายๆ คนเลยแฮะ
(ดีแล้วแหละ)

ว่าที่น้องเขยแกเลยนะ คนนี้น่ะ (ไอ้หนู ร้องไห้ชิบหาย ดีนะที่มันอยู่เมืองนอก)

// ตอบน้องวันหว่าง อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นอะไรกัน น่าจะเป็นคุณแม่นะคะ ยังไงลองโทรไปถามไถ่ดูก็ได้

เหมือนว่าจะเผาพรุ่งนี้ ที่วัดลาดปลาเค้าแถววังหินน่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ที่ศรีราชามันแคบ เห็นหน้าเห็นตากันเยอะ
ก็เลยรู้สึกคุ้นมากกกกกกกกกก

ทำไม ถึงตัดสินใจทำอย่างนั้นหล่ะ
ท่าทางจะมีปัญหาหนักหนาในชีวิต

ขอให้ไปสู่้สุขคตินะ  ไหว้

Las Noches Rubicundior
บางที บางคน เจออะไรแบบนี้ มันก็ไม่ไหวเหมือนกัน
ทางออกมี แต่ออกไปแล้วสบายคนเดียว ข้างหลังทุกข์กันบาน
คิดเร็วไป คิดน้อยไปนิดนึง

เพื่อนพี่สาวนก ก็เสียชีวิตในแบบเดียวกันครับ นั่นในห้องน้ำที่บ้าน
ซึ่งสร้างร่วมกับแฟน ที่เป็นหญิงด้วยกัน (เจ้าของคนที่ขายไอ้อ้วน)
เป็นคนอารมณ์ดี ยิ้มแย้ม แต่ใจร้อน

คิดเร็วไป คิดน้อยไปนิดนึงจริงๆ ครับ
ทุกวันนี้ยังใจหาย นึกถึงรอยยิ้มแกในร้านขายหมาตลอดเวลา

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดีว่าไม่เคยคิด อย่างน้อยก็คิดถึงพ่อแม่ที่เสียเวลาเลี้ยงมา  ไหว้

ว่าที่น้องเขยแกเลยนะ คนนี้น่ะ (ไอ้หนู ร้องไห้ชิบหาย ดีนะที่มันอยู่เมืองนอก)

อู้ย.. อ้าวเหรอ
หรือที่คุยโทรศัพท์นั่นคือไอ้หนู
หรือไม่ใช่ หรือยังไง อู้ย..

(วัดลาดปลาเค้าใกล้บ้านตูจังเลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไอ้ห่า ..มึงอย่าไปบอกไอ้หนูนะ ว่ากูเล่าให้ฟัง

มันเป็นแฟนเก่าไอ้หนู แล้วก็ไปคบคนใหม่ก็คือแฟนที่คุยโทรศัพท์

ไปๆมาๆ เห็นว่าไอ้หนูกับน้องกานต์จะกลับมารีเทิร์นกัน เพราะเริ่มคุยกันบ่อยขึ้น

น้องผู้ชายเค้าก็อยากกลับมาคืนดีกะไอ้หนูแหละ ชั้นว่าไอ้หนูมันก็โอเคนะ

แต่ติดที่แฟนปัจจุบันของน้องกานต์เท่านั้นเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2008, 15:03 น. โดย ส้ ม » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อ๋อ งั้นแล้วไป

ก็รู้นี่ว่าตูเป็นพวกไม่ชอบเสือกเรื่องใครแฟนใครอะไรใครอยู่แล้ว
แค่ถ้ามันมีผลกระทบใกล้ตัวถึงขนาดเป็นแฟนปัจจุบัน
หรืออะไรที่สำคัญมากๆ จะได้ไปงานให้มันเสียหน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ไหว้

เสียใจและเสียดาย  ไหว้
ใช่จ่ะ บางทีเฟิร์นอาจรู้จักก็ได้นะ เมทเก่ามันอยู่วิศคอมด้วย

หน้าคุ้นๆเหมือนกันแหละ

ขอให้ไปสู่้สุขคติ  ไหว้
 :46:เพื่อนเสียแล้วครับวันนี้    เมื่อวานตอนตี3ยังนั่งคุยเอ็มกันอยู่เลย  พอตอนบ่ายแฟนเพื่อนโทรมาบอกว่าเพื่อนเสียแล้วไม่รู้สาเหตุหลับไปแล้วก็ไม่ตื่นอีกเลย   ทั้งๆที่เพิ่งไปฉลองวันเกิดไม่ถึงอาทิตย์นี้เลย ฮือๆ~

เสียใจด้วยค่ะ  ไหว้
 ไหว้
หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51 52 ... 111