หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385270 ครั้ง)
 ไหว้

กินรอบวง
เพิ่งทราบข่าว
เสียใจด้วยนะคะ  ไหว้

จดสิทธิบัตรไว้ก่้อนเลย อ๊าง~

พวงหรีดพัดลม มีคนทำแล้วค่ะ
เป็นความคิดที่ดีมาก ได้ประโยชน์  เจ๋ง

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เพิ่งรู้ เสียใจด้วยครับ ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณทุกๆคนครับ

วันนี้งานฌาปนกิจก็เสร็จไปอย่างเรียบร้อยดีมากๆ
พรุ่งนี้จะไปลอยอังคารกันที่ธาตุพนม แม่น้ำโขง
ท่านเจ้าอาวาสก็จะไปด้วยกัน

เงินจากเว็บฟอนต์ ต้องขอขอบพระคุณทุกๆคน
โดยเฉพาะพี่หน่อยที่ช่วยเป็นธุระโอนมาให้ รวมกับของน้องปิ๊ก อู๋ และเลย์
เป็นเงิน 3,099 บาท จะเอาไปทำบุญให้วัดนะครับ
(จริงๆมีโอนเข้ามาวันนี้เพิ่มอีกจำนวนหนึ่ง แต่ยังไม่รู้ว่าโอนมาจากไหน)
วันนี้ผมบวช ก็เลยไม่มีเวลาไปจัดการซื้อให้
และอีกอย่าง เป็นเพราะมีพัดลมเยอะแล้ว กร๊าก
ก็เลยคิดว่าให้เป็นเงิน แล้วแต่ทางวัดจะใช้ น่าจะเป็นประโยชน์กว่า

ขอขอบพระคุณทุกๆคนอีกครั้งนะครับ
เข้ามาอ่านแล้วได้กำลังใจจริงๆครับ
 ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่เป็นไรค่า

ตามที่อ๋าห์บอก ตอนนี้สรุปยอดที่ 3,099 บาทค่ะ

รายชื่อผู้ร่วมทำบุญ

แอน+โบว์
ติ๊ก+เจน
อุ้ย
บวบ
หน่อย
ปิ๊ก
อู๋
เลย์​

มีแจ้งจะทำบุญสมทบเพิ่มเมื่อตอนเย็น รอคอนเฟิร์มอีกครั้งค่ะ
ผมว่าจะร่วมด้วยแต่ไม่มีเวลาไปแบ้งเลยครับ  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เหมือนพลัมเลยครับ ฮือๆ~/

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เหมือนพลัมเลยครับ ฮือๆ~/

ฮือๆ~ ผมก็เหมือนกัน
บัตรเอทีเอ็มธนชาต หาตู้ไม่ค่อยจะมีเลย
 ไหว้ ขอร่วมแสดงความเสียใจกับพี่อ๋าห์ด้วยนะครับ ( เพิ่งเข้ามาเห็น ต้องขออภัย )

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เป็นไรค่า

ตามที่อ๋าห์บอก ตอนนี้สรุปยอดที่ 3,099 บาทค่ะ

รายชื่อผู้ร่วมทำบุญ

แอน+โบว์
ติ๊ก+เจน
อุ้ย
บวบ
หน่อย
ปิ๊ก
อู๋
เลย์​

มีแจ้งจะทำบุญสมทบเพิ่มเมื่อตอนเย็น รอคอนเฟิร์มอีกครั้งค่ะ

เพิ่มเติมชื่อผู้ร่วมทำบุญอีก 2 รายนะคะ
กัม และ บุ๋ม

ยอดรวมตอนนี้เป็น 3,799 บาทค่ะ
 ไหว้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เสียใจด้วยครับ  ไหว้

อืมมม...
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณพี่หน่อยด้วยนะครับ ที่ช่วยเป็นธุระบอกข่าวเรื่องทำบุญกับน้องๆ
ขอบคุณมากครับ   ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอ่อ .. เพิ่งจะเปิดเข้ามาอ่านแล้วก็เพิ่งจะทราบ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 111