หน้า: 1 ... 64 65 66 67 68 69 70 [71] 72 73 74 75 76 77 78 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385527 ครั้ง)
 ไหว้ เสียใจด้วยค่ะ
เสียใจด้วยนะคะ  ไหว้
 ไหว้ เสียใจด้วยครับ

ไหว้

Las Noches Rubicundior
 ไหว้
 ไหว้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 ไหว้

เสียใจด้วยนะคะ  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .
เพิ่งรู้ข่าว เสียใจด้วยนะคะ ฮือๆ~

ตะกี๋ปิ๊กเข้ามา บอกในเอ็ม
เพราะไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อยๆ

ขอแสดงความเสียใจครับ  ไหว้
ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงเป็นใยนะครับ

ตอนนี้ก็ทำใจ ตั้งสติกันได้บ้างแล้ว
ถึงจะงงๆกันอยู่บ้างก็เถอะ

พี่หน่อยโทรมา เห็นว่ามีการประชุมทางเอ็ม จะจัดส่งดอกไม้มาให้
และก็ได้บอกพี่หน่อยไปแล้วว่า ถ้าเปลี่ยนเป็นพัดลม (หรือของใช้อะไรอย่างอื่นก็ได้)
จะเป็นประโยชน์กับที่วัดและคนที่มาวัดมากกว่า
แต่ช่วงนี้มันร้อน ก็เลยคิดถึงพัดลมไว้ก่อน กร๊าก
วันนี้ก็บอกญาติๆไปอย่างนี้ ทำให้ได้พัดลมตั้งพื้นมาให้ที่วัด 4 เครื่องแน่ะ

หรือจะให้เป็นอะไรก็ได้นะครับ ที่จะให้ทางวัดเก็บไว้ใช้ประโยชน์ได้ต่อไป

ขอบคุณพี่หน่อยและทุกคนมากๆนะครับ

ช่วงนี้ยังเรียบเรียงอะไรๆได้ไม่ดีนัก ขออภัยด้วยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แอบคิดตั้งแต่กลางวันว่าพี่อ๋าคงอยากได้พัดลมมากกว่า
เพราะเป็นวิธีคิดแบบอ๋าห์ๆ แอนห์ๆ กร๊าก
แต่เห็นพี่หน่อยเป็นตัวตั้งตัวตีเรื่องดอกไม้เลยบอกป้าแกไปว่า ว่าไงว่ากัน
พี่อ๋าดีขึ้นก็ดีใจค่ะ เข้มแข็งนะคะ ลันล้า

พี่แนะนำคนที่จัดพวงหรีดว่า
ซื้อพัดลมมาประดับดอกไม้ แล้วก็เอาป้ายมาแปะด้านหน้า
ก็น่าจะดูเหมือนพวงหรีด

อาจารย์ที่รับจัดพวงหรีดเห็นดีงามด้วย บอกว่ากู้ดไอเดีย
คาดว่าในเร็วๆนี้จะมีพวงหรีดเวอร์ชั่นพัดลมออกวางจำหน่าย กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เจ๋ง กร๊าก

จดสิทธิบัตรไว้ก่้อนเลย อ๊าง~

งบน้อย
หน้า: 1 ... 64 65 66 67 68 69 70 [71] 72 73 74 75 76 77 78 ... 111