หน้า: 1 ... 45 46 47 48 49 50 51 [52] 53 54 55 56 57 58 59 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385235 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนมาก
 ใจหาย เพราะกะทันหันมาก ตอนเข้า รพ.วันแรก ยังดีๆ อยู่เลย
//เผาวันพรุ่งนี้นะ เฮ้อ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I

เป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นไปได้
ถึงคุณพ่อจะไม่ได้อยู่ใกล้ๆ เราอีก
แต่ท่านก็จะอยู่ในใจเราตลอดไปจ้ะ
 :16:เข้มแข็งนะอัยย์.เอ๊ย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เพิ่งเข้ามาเห็น

เสียใจด้วยนะอัยย์ เข้มแข็งมากๆนะ  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เสียใจด้วยนะอัยย์

เพิ่งอ่านเจอในสตาร์ซอคเกอร์
รงค์ วงษ์สวรรค์ หนีคนอ่านไปสวรรค์ซะแล้วรึนี่

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่ค่อยอยากจะเข้ามาในจู๋นี้เลย  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
My sorrow

เมื่อคืนเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ประโยคนี้ใน msn
บังเอิญไหมนะ....ข่าวร้ายของวันนี้
ทำให้ความรู้สึกนั้นเพิ่มพูนยิ่งกว่า

คุณย่า

หนูขอโทษ...
หนูเสียใจ...
ที่ไม่ได้อยู่ในเวลาที่ย่าเรีัยกหา

...

Las Noches Rubicundior
เสียใจด้วยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เสียใจด้วยนะเจ๊เฟิร์น  ฮือๆ~ ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เสียใจด้วยนะครับ ไหว้
ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

งบน้อย
หน้า: 1 ... 45 46 47 48 49 50 51 [52] 53 54 55 56 57 58 59 ... 111