หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385275 ครั้ง)
เสียใจด้วยครับ  ไหว้

เมื่อเช้าตอนเก้าโมงกว่า  ได้รับโทรศัพท์จากอัยย์

อัยย์บอกว่า พ่ออัยย์เสียแล้ว 

รับรู้มาได้ไม่กี่วันว่าพ่ออัยย์ไม่สบาย แต่ไม่นึกว่าแกจะหลับเร็วขนาดนี้

อัยย์พี่เสียใจด้วยนะ   ไม่รู้จะพูดยังไง แต่ขอให้อัยย์เข้มแข็งนะน้อง

รักอัยย์เน้อ 

เลวยั้นเงา
เสียใจกะอัยย์ด้วยนะ  ไหว้
 ไหว้
เสียใจด้วยนะคะน้องอัยย์

ไหว้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสียใจด้วยนะครับ  ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไหว้

เสียใจด้วยนะอัยย์

เข้มแข็งไว้นะ สู้ ๆ
 ไหว้ เสียใจด้วยครับ
เสียใจด้วยนะอัยย์
 ไหว้
อ่านแล้วใจเสียเลย..

เสียใจด้วยนะครับ เข้มแข็งไว้นะครับ  ไหว้

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

สู้ๆ นะอัยย์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เสียใจด้วยนะน้องอัยย์  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เข้มแข็งไว้นะอัยย์ สู้ๆ  

เสียใจด้วยนะคะ  ไหว้
เสียใจด้วยมากๆครับ  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องอัยย์ด้วยค่ะ  ไหว้

เข้่มแข็ง สู้ต่อไปนะน้องอัยย์
คิดซะว่าพ่อไปสบายแล้ว  ไหว้  ฮือๆ~ ไหว้

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 111