หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385189 ครั้ง)
เสียใจด้วยครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2008, 17:02 น. โดย REROYD » บันทึกการเข้า

เสียใจด้วยนะคะ  

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อ่ะ เสียใจด้วยนะ  ฮือๆ~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 ไหว้
หลับให้สบายเลยนะเพื่อน
แกได้พักแล้ว  ฮือๆ~

http://news.mcot.net/local/inside.php?value=bmlkPTU0MzA5Jm50eXBlPXRleHQ=

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

โหดร้ายมากๆเลย เสียใจด้วยนะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ถามเพื่อนใน msn ว่างานศพวันไหน
เอากลับมาจัดเชียงใหม่หรือเปล่า?

เพื่อนบอกว่า ยังหาหัวป๊อปไม่เจอเลย มันเอาไปด้วย  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ไอ้โจรชั่ว ไอ้สัตว์นรก  ฮือๆ~ ฮือๆ~

อา.....................

น่ากลัวจริงๆ
เอาหัวไปทำไมกันนะ

คิดแล้วก็กลัวอ่ะ  เศร้า

ไม่น่าๆ อายุยังน้อยอยู่เลยนะคะ  ไหว้
อยู่ๆก็โดนฆ่าอย่างไม่มีสาเหตุ

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~ เสียใจด้วยนะ ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที
น่ากลัวมากๆ เลย..
เสียใจกับคนที่อยู่ข้างหลังด้วยนะคะ
อยากให้เรื่องแบบนี้หมดไปจากประเทศเราจัง..  ไหว้

ระดมพันธมิตรลงพื้นที่
ช่วยเหลือภาคใต้

ไหว้

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 41 42 43 44 45 46 47 [48] 49 50 51 52 53 54 55 ... 111