หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62 63 64 65 66 67 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385123 ครั้ง)

พ่อแม่คงจะทำใจลำบากมาก

เสียใจด้วยครับ

งบน้อย
 ไหว้

พูดไม่ออก  ฮือๆ~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 ไหว้

ใจจริงไม่อยากเก็บดาวจู๋นี้เท่าไหร่เลย  ฮิ้ววว

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 ฮือๆ~ ไหว้ เสียใจด้วยครับ

เื่มื่อกี้เดินไปซื้อเจลแอลกอฮอล์ กะว่าจะซื้อพกติดตัวไว้

เดินผ่านร้านส้มตำไก่ย่าง ที่ชอบมีเรื่องกอซซิปคนแถวซอย วันนี้อยากกินไก่ของแกก็เลยแวะซื้อ

แกบอกว่า พี่คนนึงที่นัทรู้จักและสนิทสนมกันมากแกเสียแล้ว

เพราะด้วยไข้หวัด 2009  แกมีโรคประจำตัวหลายโรค ความดัน และโรคอ้วน (น้ำหนัก 150 ขึ้น)

ตะกี้โทรหาน้องสาวเค้า เพื่อเย็นนี้จะไปเคารพศพ

เค้าบอกว่า แกมาแล้วอย่าร้องไห้นะ

แต่พี่พูดแบบนี้หนูก็ร้องแล้ว

// พี่ต้อม 

ระยะหลังๆ  ก่อนพี่จะย้ายออกไป หนูคงไม่ได้พูดอะไรกับพี่บ่อยนัก

ขอโทษที่บางครั้งหนูมองพี่ในแง่ลบบ้าง

หนูขอโทษนะคะ

ขอให้พี่ต้อมไปดีนะ   ไหว้  ฮือๆ~

เดี๋ยวเจอกันที่วัดนะพี่ต้อม 

เลวยั้นเงา
 ไหว้ RIP ดูแลสุขภาพด้วยนะน้องนัท
 ไหว้  ขอบคุณพี่ต่อจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
ขอแสดงความเสียใจกับเจ๊นัทด้วย

ช่วงนี้ฝนตก รถติด ระวังเป็นหวัดกันนะครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เสียใจด้วยจ้ะ  ไหว้
ขอบคุณป้าหน่อยกับเบิร์ดค่ะ   ไหว้

เลวยั้นเงา
 ไหว้
เสียใจด้วยนะน้องนัท และครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วย..

โรคหวัดนี่ใกล้ตัวจัง หนึ่งในสองคนแรกที่เสียชีวิตของไทย
ก็เป็นเพื่อนของพี่ที่ทำงาน รายนั้นติดโรคมาจากโรมาเนีย เพราะทำงานกับเรือเดินสมุทร  ฮือๆ~

ไหว้  ขอบคุณพี่แอ้ด้วยนะคะ 

เลวยั้นเงา
นัทก็ระมัดระวังสุขภาพด้วยนะ
เพิ่งหายจากหวัดเหมือนกันค่ะ 

เลวยั้นเงา
เสียใจด้วยครับ  ไหว้

หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62 63 64 65 66 67 ... 111