หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385132 ครั้ง)
 ไหว้ ดีแล้วละ ดีกว่ามานอนทรมานแบบนั้น

ตอนโทรมาหา ยังตกใจเลย ขอโทษด้วยที่ตูไปงานไม่ได้

ได้แต่ฝากใจไปที่งานแล้วกันนะเพื่อน  ฮือๆ~

(แอบออนร้านเน็ต)

ขอบคุณทุกคนครับ กรี๊ดดดดด
จะบอกว่าจริงๆ ผมโล่งใจด้วยแหละที่น้องหายทรมานซะที
เพราะมะเร็งมันทำลายครอบครัวตูมาเยอะเหลือเกิน
หลังจากนี้จะได้ค่อยๆ เริ่มซ่อม-สร้างส่วนที่หายไปในระยะสองปีที่ผ่านมาให้ดีกว่านี้
ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เสียใจด้วยนะพี่แอน

ไม่ได้เจอกันตั้งนาน ไม่รู้มาก่อนเลยว่าพี่ยุ่งๆ
ตอนนี้น้องพี่ไปสบายแล้วค่ะ  ไหว้

Las Noches Rubicundior
หมดห่วงซะทีนะพี่  ไหว้

ปล.เมื่อกี้พี่แอนพี่โบว์โทรมาอวดว่ามีของกินเพียบเลย มีกุ้งราดซอสมะขามด้วย  โวย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แอน เสียใจด้วยนะ 

เลวยั้นเงา
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ไหว้

กำลังโหลดข้อมูล .....

ไม่พ้นเลยนะยะเกด  กร๊าก

เลยไม่ได้คุยกะเฟรินจนได้ เกย์ออก

ไปนอนบ้านเลยซะงั้น  (เหงื่อแตกพลั่ก)

วันอื่นเยอะแยะไม่ไป ไปวันที่พี่กะพี่แอนไม่อยู่ทั้งคู่เลย

ตอนนี้ที่เพชรอากาศร้อนมาก อี๋~

ขนมที่ซื้อมาฝาก หมดเร็วมากพี่
พอดีซื้อมาน้อย  ไหว้

ขับรถดีๆนะครับ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เสียใจด้วยนะคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เสียใจด้วยนะ เศร้า

นานๆ จะเข้ามาที
ขอบคุณครับทุกคนเลย

ขนมที่ซื้อมาฝาก หมดเร็วมากพี่
พอดีซื้อมาน้อย  ไหว้

โวย อันนี้เคือง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 111