หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ กับ กระเจี๊ยว แตกต่างกันไง  (อ่าน 34327 ครั้ง)
ก็เห็นว่า ตั้งกระจู๋ ตอบกระจู๋

แล้วเจี๊ยวหายไปไหน

ผมไม่เกี่ยว  ......ยังเล็ก

กินรอบวง
กระจู๋ ชองผู้ชาย
กระเจี๊ยว(จิ๋ม) ของผู้หญิง
กระเทย ของ...

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอบอ้าง
9.
ที่นี่เราเรียกกระทู้ว่ากระจู๋ (....ไม่มีเหตุผลรองรับในข้อนี้)
การตั้งชื่อกระจู๋ ต้องตั้งให้เข้าใจง่าย และกระชับ
เพราะฟoรั่มนี้มี Bug อยู่หน่อยนึง คือมันโพสต์ชื่อยาวๆ ไม่ได้
แต่ถ้าอยากอ่านกระจู๋ที่ชื่อยาวๆ ต้องใช้บราวเซอร์อื่นที่ไม่ใช่ IE

ถาม จขกจ เคยอ่าน faq หรือเปล่าครับ
พี่ฮาร์ดจะมายึดบอร์ด F0nt เหรอครับ  ง่ะ
สามหน้าจากความไม่ตั้งใจแล้วครับพี่น้อง... (อิอิ)

กินรอบวง
โค้ด:
ถาม จขกจ เคยอ่าน faq หรือเปล่าครับ

อ่านก่อนดื่มเป็นประจำจ้ะ

โค้ด:
พี่ฮาร์ดจะมายึดบอร์ด F0nt เหรอครับ 

สมัครไว้นานแล้วแหละ แต่เมื่อก่อนเข้าแต่ฟอรั่มบนๆ ที่มีสาระอะ
เลยอ่านอย่างเดียวไม่รู้จะตอบอะไร เพราะเรื่องฟอนต์ไม่ถนัด เรื่องแฟลชก็พอว่า

แต่วันสองวันก่อนไม่มีไรทำ เน็ตที่ทำงานเข้า TFD ไม่ได้ ก็เลยคลิกเล่นไปทั่ว
มาเจอฟอรั่มล่างๆ คุยไรกันฟระ ไม่เห็นมีสาระตรงไหน เลยมาตอกย้ำความไม่สีสาระซักหน่อย

โค้ด:
อะเจ้ย สมัครไว้เป็นปีๆ แล้วนี่หว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2006, 09:57 น. โดย heart » บันทึกการเข้า

พี่เชื่อมั้ยว่า 1 ปีผมจะเข้าฟอรั่มบนๆ ครั้งนึง  ฮือๆ~

ข้างล่างก็มีสาระนะครับ  กรี๊ดดดดด
 ถกปัญหาสุขภาพกันเหรอ    ฮี่ๆ
  เขย่าขวดด้วยป่าว   5555 กร๊าก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

2รอบด้วย ชิ   โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กระจู๋ - อายุแรกเกิดถึง 10 ปี
กระเจี้ยว - 10+ แถวบ้านผมเรียกว่า เจี้ยว เฉยๆ
*วย - ปกติจะเป็นคำด่ามากกว่าและจะหยาบกว่า 2 คำข้างบนมาก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กระจู๋นี่ที่เป็นสัตว์สงวนหน้าตาคล้ายแรดปะ

ละโว้แหง ฮือๆ~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
กระจู๋นี่ที่เป็นสัตว์สงวนหน้าตาคล้ายแรดปะ

ละโว้แหง ฮือๆ~

นั่นมันปลาทู  โวย

Everybody's gonna love today
กระซู่  ง่ะ
 ปลื้ม ผิดจู๋แล้ว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ต่างที่เขียนไม่เหมือนกัน...

มีคนเล่นไปแล้วใช่มะ ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9