หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนสติกันหน่อย  (อ่าน 22311 ครั้ง)
ดื่มวีต้าแล้วนอน ลันล้า

ปล. แต่ไม่มีตังค์ซื้อ ฮิ้ววว
อย่าดื่มเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอลล์มากนะครับ เสียสุขภาพ
ทำให้ความสามารถในการขับขี่ยานพาหนะลดลง และ เสื่อมสมรรถภาพทางเพศ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -

ทำหัวใจให้เด็ก..แล้วก็มีแฟนเด็กด้วยยิ่งดี  ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไม่ว่าจะเป็นใคร ทำอะไร ที่ไหน มันก็ต้องตายหมดอยู่ดีนั้นแหละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

555 คนเราก็เท่านี้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

คนเก่งแพ้คนขยัน

ความขยันจะไำร้ค่าถ้าขยันเรื่องโง่ ๆ

งบน้อย
รับประทาน อาหารที่มีประโยชน์ต่อสายตา
แต่ระวังการทานวิตามินเอ มากนะครับ เพราะมันจะสะสมในร่างกาย อาจเกินอันตรายได้ ครับ

ลายเซ็นนี่คือ มันจะแสดงด้านล่างทุกครั้ง ไม่เชื่อลงไปดู

ขอบคุณ SMF Forum
อย่าลืมกิน วิตามินซี
อย่าลืมรดน้ำต้นไม้ (แล้วอย่าลืมรดต้นรักของเราด้วยนะ  แหยะ)
นอนเร็วๆหน่อย
อย่าลืมโทรไปบอกแม่ว่าคิดถึง  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ทำความสะอาดบ้านเป็นประจำ เปิดประตูหน้าต่างให้อากาศได้ระบายบ้าง

มุ้งลวดน่ะถอดๆ มาล้างหน่อย....บอกตัวเองไว้อย่าขี้เกียจ  ฮือๆ~
ทำหัวใจให้เด็ก..แล้วก็มีแฟนเด็กด้วยยิ่งดี  ยิ้มน่ารัก

ผม 22 ครับ  กรี๊ดดดดด เจ๊ ....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ผม 22 ครับ  กรี๊ดดดดด เจ๊ ....
เด็กเฉพาะอายุเท่านั้นแหละ  เกย์แอบ

...

ยิ้มกับตัวเองในทุกวันที่ลืมตาตื่น บอกตัวเองว่าวันนี้จะตั้งใจทำทุกอย่างให้ดีกว่าเมื่อวาน
และ
อย่าลืมคิดถึงคนที่คุณรักและคนที่รักคุณ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 เกย์ออก มีแฟนไม่กิ๊ก มีกิ๊กดีดว่า  กร๊าก
เด็กเฉพาะอายุเท่านั้นแหละ  เกย์แอบ

ชิ    เมื่อก่อนเค้าเด็กกว่านี้อีกนะ.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
"มีแฟนไม่คลิก มีกิ๊กดีกว่า"  ต่างหาก  เกย์แอบ

ชิ    เมื่อก่อนเค้าเด็กกว่านี้อีกนะ.....
เคยเด็กกว่านี้จริงๆเรอะ  โห

(อิอิ)

...

อย่าลืมว่าเรามีชีวิตเพื่อใช้ชีวิต
และเมื่อเราใช้ชีวิตก็ต้องดูแลชีวิตตัวเองให้ดี

เพราะฉะนั้น อยากทำอะไรทำไป แต่อย่าให้เกินขนาด  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2006, 21:37 น. โดย [เอ๊ะไอ้นี่][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9