หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กดี  (อ่าน 14152 ครั้ง)
แอบอ้าง
สวัสดีครับ
ผมชื่อปอนด์ครับ เป็น web developer manager  ของเวบไซต์ www.dek-d.com
ได้ติดตามเวบไซต์ www.f0nt.com มานานแล้ว และเห็นว่ามีฟอนต์ที่สวยงามและทันสมัยมากมาย

ซึ่งในช่วงนี้ทางเวบไซต์ www.dek-d.com ของเรากำลังอยู่ในช่วงพัฒนา interface ของเวบไซต์
สำหรับใช้ในปี 2007 นี้อยู่ และต้องการฟอนต์ที่สวยงาม มาใช้ประกอบการจัดทำกราฟิกในเวบไซต์
ซึ่งพบว่า font ในตระกูล ไอ้แอนนนนนนนน หลายๆฟอนต์ในเวบไซต์ www.f0nt.com
ตรงกับความต้องการด้านการออกแบบของเรา
จึงขอความอนุเคราะห์ ในการนำฟอนต์ตระกูล ไอ้แอนนนนน ไปใช้ประกอบการออกแบบในเวบไซต์นะครับ

โดยทั้งนี้ ทางเรายินดีจะทำ link เป็นข้อความ บริเวณหน้าแรกของเวบไซต์ใน section รวมเวบพันธมิตร ( ด้านล่างของเวบไซต์ )
เพื่อเป็นการขอบคุณสำหรับความอนุเคราะห์ โดยผมจะแจ้งให้ทราบเมื่อดำเนินการ link เรียบร้อยแล้ว

ขอแสดงความนับถือ
ปกรณ์ สันติสุนทรกุล
Web developer manager
www.dek-d.com

เอามาแปะจากจดหมายที่ได้รับมาครับ
เพื่อจะได้อ่านกันทั่วๆ  ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง เยี่ยมมาก จดหมายมา เด็กดีจริงๆ

เวบดังจะตาย เพิ่งมาขอ ทำ ลึงค์ ชิส์ ชิ
แบบนี้จะมีคนมาจากเว็บเด็กดีมางับๆเพิ่มขึ้นไม๊ครับ

///ดีใจด้วยครับกับความสำเร็จอีกขั้น
งานนี้...
เด็กไม่ดีอย่างเราก็ขอดีใจด้วยคน  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 เจ๋ง

เท่ครับ
ทั้งเด็กดี และ พี่แอน

ยินดีด้วยงัฟ ฮิ้ววว

งบน้อย
ดีใจด้วยคน  ยิ้มน่ารัก

ห นี ร ะ เ บิ ด ม า ปั่ น บ อ ร์ ด
เค้ายังไม่ได้เริ่มใช้เหรอคะ งง
เห็นเด็กดีกำลังรับสมัคร Web Designer อยู่เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์ออก อู้ว
เอ็งจะไปทำให้เค้ากลายพันธุ์หมด สาม
กลับมาลูก กลับมา เกย์ออก

ไม่ต้องรอเด็กดีทำลิงก์ให้ ก็มีคนจากเด็กดีมาแอบโหลดฟ้อนต์ฟรี ไปใช้บ่อยๆอยู่แล้ว
อิอิ

แอบมาโหลดบ่อยๆ ใช้โอกาสนี้ขอบคุณเสียเลยนะ...ทำให้รายงานมีสีสันขึ้นเยอะ

ขอบคุณมากคะ

Karine สาวกเด็กดี
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ใช้แล้วมาแจ้งแบบนี้
เ็ป็้นคนดีจริงๆครับ

เอ๊ะ เป็นเด็กดีสิ

I ROCK , THEREFORE I AM
วันนี้ได้มาอีกฉบับครับ

น่ารักจริงๆ  เจ๋ง

หน้า: [1] 2 3