หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ดับเบิ้ลแสตนดาร์ด  (อ่าน 7318 ครั้ง)
เห็นได้จากหลายหลายเรื่องครับ

อย่างเช่น ไปเข้าร้านอาหารหนึ่ง
มีคนอยู่สองคน
คนหนึ่งกินแล้วจ่ายตลอด
อีกคนกินแล้วเบี้ยวตลอด

พอเข้าร้านก็เกิด Double Standard
ไอ้คนที่ชอบเบี้ยวก็ได้รับการปฏิบัติไม่ดีตอบแทน เช่น ไล่ตะเพิดออกจากร้าน
ในขณะที่ไอ้คนที่กินแล้วไม่เคยเบี้ยวก็ได้รับการเอาใจใส่อย่างดี

ฮิ้ววว
มันเป็นวิทยาศาสตร์นะครับ
แบบว่า สาวขี้เหร่ กับสาวสวยหุ่นนางแบบ ยางจักรยานแบน คุณจะช่วยใคร อะไรแบบนี้นะครับ
555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เมก้าเคลฟเวอร์  กร๊าก
 ฮิ้ววว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
มันเป็นวิทยาศาสตร์นะครับ
แบบว่า สาวขี้เหร่ กับสาวสวยหุ่นนางแบบ ยางจักรยานแบน คุณจะช่วยใคร อะไรแบบนี้นะครับ
555
ช่วยหมีครับ
เพราะจานวี มีสามคอยช่วย
ส่วนหมีตัวหนักกว่าต้องช่วยกันสี่ห้าคน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไปดูลิปลี่อะไรนั่นทีพัทยามันมีป้ายราคาสองอันของไทยถูกกว่าร้อยบาทแล้วเขียนด้วยเลขไทยครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งจะได้เข้ามาอ่าน  มึนตึ้บ
หน้า: 1 2 [3]