หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98613 ครั้ง)
ตูว่าอันนี้น่าจะเอามาแปะที่นี่มากกว่า

วาดเล่นตอนเรียนค่ะ  หมีโหด~

มีอีกหลายตัว แต่ถ่ายตัวเดียว  หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อันนี้แหละ อุบาทว์ เจ๋ง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

ทรานฟอร์มั่ว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อุบาทว์ตรงไหนเนี่ย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตรงหน้ามั้ง กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

:43:อย่าแบนหนูน๊าาร์

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
ตรงหน้ามั้ง กรี๊ดดดดด

ต้องนี่สิ กรี๊ดดดดด

นี่เลยค่ะ

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
พี่แอนอ่า  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๋าห์ติมัส ไพรม์  กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
วันนี้เปิดเรียนวันแรกค่ะ
ยังปรับตัวไม่ด๊ายยย
มีชัทอยู่อันนึง กับดินสอ (ของกิฟ)  หมีโหด~

ชื่อผลงาน Merry x'Mas  หมีโหด~

แปะในจู๋โชว์งานระดับหมี ไม่มีใครสนใจ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 สมกับเป็นงานระดับหมี  (แจ๋ว แจ๋ว)

กร๊าก

อุบาทว์

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้

กร๊าก

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25