หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98641 ครั้ง)
ท่าจะคุกเข่านาน เข่าบวมเชียว ฮิ้ววว
อรนั่งหันหลังแล้วจะเป็นตูดได้ยังไงล่ะค้าาา  โวย

ทำไมมีแต่คนถามงี้อ่ะ  ฮือๆ~

นั่งหันหลังก็ต้องเห็นตูดสิ หมีโหดดดด
เนอะ  ไอ้มืดหมี

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เอ้ย เห็นเป็นนม  โวย

ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอเบิ้ลล

วาดสดเมื่อกี้ค่ะ
ภาพลับพี่หมี  กร๊าก

อันนั้นมันฟองหรือขี้ใคร  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฟองสิคะ  กร๊าก

แล้วขี้ใครล่ะครับ หมีโหดดดด?

งบน้อย
ขุดมาเพื่อการนี้

เล็งเห็นแล้วว่า รูปโจทย์ประจำเดือนพฤศจิกายนที่วาดไปมันควรจะมาอยู่ในนี้มากกว่า

ค่อยสบายใจหน่อย  แหยะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
น่ารักดีออกค่ะ  กรี๊ดดดดด

กิ้ววาดอะไรไม่ได้เลยจริงๆนะ  เอือม

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

มันอุบาทว์ๆ ตรงไหน เจ๊  ชิ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ไม่อุบาทว์จริงเหรอ  ฮี่ๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
อย่าโกหก กันอีกเลยครับ จริงใจกันหน่อย  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ปลาเทศบาลสวยออก  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25