หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98596 ครั้ง)
คุณหมีแปลงเพศมายังครับ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฉากหลังสีม่วงหรือกางเกงในสีม่วงยังพอว่าแต่นี่สีม่วงทั้งตัวเกย์ยังกลัวเลยนะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดี๋ยววาดใหม่  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รีเควสต์สีชมพูค่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น่ารักออกพี่อร  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่เข้าใช่ไม๊น้องนานา แบบ ออกไปเลย ความน่ารัก ออกไปเลยชิมิ
 (อิอิ) แต่น่ารักจริงๆนะ
ชอบพี่อรวาดหมี ขอหมีสีดำแดงหน่อยสิ  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
น่ารักดีอ่ะครับพี่อร  กรี๊ดดดดด

อยากให้พี่อรวาดให้สักรูปแฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีเอกลักษณ์ดีออก  คริคริ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 หมีโหดดดด อายจัง

น่ารักอ่ะ  โห

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
พอก่อนเจ็บคอ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ใช้คอวาดเรอะ  โวย
มันเกร็งค่ะ  เกย์ออก

วาดรูป ต้องเกร็งคอด้วย  ง่ะ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25