หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98629 ครั้ง)
เสร็จละ  หมีโหดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2007, 16:46 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เก่งจังเลย กรี๊ดดดดด

หมีัลามก เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เกย์แอบ ชอบม่า

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ยิ้มน่ารัก +1
อยากได้มั่งๆ กรี๊ดดดดด
แต่ไม่เอาโรนัลโด้นะ

//หมีนั่งวาดรูปไม่ยิ่งเป็นหนักเหรอ ถ้าเป็นหนักไม่เป็นไรนะ

กรี๊ดดดดด บ่งบอกถึงเอกลักษณ์มาก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

วาดแระ พี่อุ้ยรอแป๊บนะค้า  หื่น

พี่อุ้ยเสร็จแย๊ววว

กรี๊ดดดดด หล่อ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊ากกกก

ตูหน้าผากกว้างขนาดนั้นเลยเรอะ โวย

+ หมีจ้ะห์ ฮือๆ~

งบน้อย
อยากได้มั่ง กรี๊ดดดดด
นี่ๆ ใครจะให้วาด จมล หน้าตัวเองมานิดนึงนะ  ฮือๆ~

วาดแระ พี่อุ้ยรอแป๊บนะค้า  หื่น

เพิ่งเห็นอ่ะ +1  กรี๊ดดดดด

หล่อเชียว
อรพยายามวาดสิ่งที่ไม่เหมือนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ทำไมกัมส์หล่อจังฟะ

หมีจ๋าวาดพี่มั่ง กรี๊ดดดดด
อรพยายามวาดสิ่งที่ไม่เหมือนค่ะ  ยิ้มน่ารัก
พี่มัมเข้าใจรึยัง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไม่อยากขอ แต่เห็นแล้ววาดสวยนะหมี  เจ๋ง
หมีเก่งแฮะ
กร๊าก
+

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 25