หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98609 ครั้ง)

โฮกกกกกกกกกกกกกกกก  โฮหหหหห  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่ะอะอะอะ...
ผมเพิ่งมาใหม่ครับ อ่านกะเจี๊ยว..อ๊ะอ๊ะ...กะจู๋ นี้แล้ว ทำให้ผมเข้าใจว่า...

{หมีโหด}หมีที่นี่...อุบาทว์...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...นมยาน...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...มีขนใต้นมด้วยนะนี่...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...เข้าใจภาษาวิบัติด้วย (มะขาม ไง)(มีอีกนะ มะขณะนี้)
{หมีโหด}หมีที่นี่...ท่าทางจะน่ารัก เพราะเห็นใครต่อใครมาแหย่หมีจัง...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...อาบน้ำบ่อยนะ ท่าจะเป็นหมีรักสะอาด...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...แข็งแกร่ง เป็นหมีสู้ไม่ถอย...

หมดหมี เอ๊ย...หมดมุข

ปล.ผมเป็นเหาครับ ตามบัญญัติยักษา ผมจะโพสภาพไม่ได้ ไม่งั้นได้เห็นหมี เอ๊ย... เห็นดีกันแน่ ฮี่... ฮี่...

ถูกอยู่ข้อเดียว  กรี๊ดดดดด
+1 แถมเบอร์โทร  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ซวยจริงๆ...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ง่ะ กล้าวาด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ลิ้นชักอยู่ผิดด้าน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กร๊าก ห้าโอได้ใจเว้ย (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุบาว์ทสู้เราไม่ได้  ชิ

เห็นด้วยกับหมีครับ
เห็นดีกับหมีด้วยครับ
เห็นหมีก็ดีด้วยครับ
เห็นครับ ทั้งเห็น ทั้งหมีเลยครับ

หมีล่ะ เห็นไหม.... หน้ามึน

อ่ะ แถมๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ม.ค. 2007, 13:53 น. โดย ไบซันกวง » บันทึกการเข้า

ของลับ ไม่มีในโลก
แถวบ้านเรียก ไม่อุบาทว์ครับอย่างนี้   โวย

i'll walk until i find u.

วาดในเอ็ม  หมีโหดดดด

หมี อิน เลิฟ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 25