หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์รูปวาดแบบอุบาทว์ๆ  (อ่าน 98644 ครั้ง)
 เอือม

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 เอือม ด้วยๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 :45:อุบาทว์ สมชื่อหัวข้อกระจู๋
ได้ใจดี เจ๋ง สูงสุดสู่สามัญ ฮี่...

ลายเซ็นนี่คือ มันจะแสดงด้านล่างทุกครั้ง ไม่เชื่อลงไปดู

ขอบคุณ SMF Forum
 กร๊าก

สรุปแล้ว หมีห์คือเจ้าแม่กระจู๋นี้
หมี = อุบาทว์ไงครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไม่ใช่ย่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
่ใช่ย่ะ  หมีโหดดดด
แน่ะ ยอมรับแล้ว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ก้อนย้วยๆ สองก้อนนั้นคือนมหรอ??

มือมาปิดนมย่ะ  โวย

นี่ขนาดยังสาวๆอยู่เลยนะ ง่ะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
แสดงว่าสองข้างนั่นคือดันนมใช่มั้ยครับ  ง่ะ
ไม่รู้เหมือนกันครับเร่  ไม่กล้าพิสูจน์ บรึ๋ยยยยยยซ์

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สงสัยกำลังถูขนใต้นมอยู่  หน้ามึน
แง ฟ้องกิฟ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่ะอะอะอะ...
ผมเพิ่งมาใหม่ครับ อ่านกะเจี๊ยว..อ๊ะอ๊ะ...กะจู๋ นี้แล้ว ทำให้ผมเข้าใจว่า...

{หมีโหด}หมีที่นี่...อุบาทว์...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...นมยาน...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...มีขนใต้นมด้วยนะนี่...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...เข้าใจภาษาวิบัติด้วย (มะขาม ไง)(มีอีกนะ มะขณะนี้)
 {หมีโหด}หมีที่นี่...ท่าทางจะน่ารัก เพราะเห็นใครต่อใครมาแหย่หมีจัง...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...อาบน้ำบ่อยนะ ท่าจะเป็นหมีรักสะอาด...
 {หมีโหด}หมีที่นี่...แข็งแกร่ง เป็นหมีสู้ไม่ถอย...

หมดหมี เอ๊ย...หมดมุข

ปล.ผมเป็นเหาครับ ตามบัญญัติยักษา ผมจะโพสภาพไม่ได้ ไม่งั้นได้เห็นหมี เอ๊ย... เห็นดีกันแน่ ฮี่... ฮี่...

ของลับ ไม่มีในโลก
เริ่มเข้าใจหมีได้ดีขึ้น แต่ยังไม่เข้าใจทั้งหมด เพราะมันมีบางสิ่งที่ซ่อนเร้นอยู่

เรื่องราวของหมีเป็นลิมิตอนันต์ ไม่สามารถ อธิบายออกมาเป็นตัวอักษรได้หมด

ความหมีมีทั้ง รูปธรรม และนามธรรม เป็นเรื่องราวที่จะสืบขานไปจากรุ่น สู่รุ่น

จากหลานสู่หลาน ตราบจนนิรันดร์กาล

"หมีจริงๆ"   หมีโหดดดด

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 25