หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: "ง้อ"  (อ่าน 11046 ครั้ง)
สำหรับผม ไม่ว่าใครผิดหรือไม่มีใครผิด แต่ถ้าไม่เค้าใจกัน ก็คงคุยกันดีๆครับ
บางครั้งเราไม่ผิด ก็สามารถง้อ ขอโทษได้ เพราะไม่อยากก่อกำแพงกั้นระหว่าง
คนสองคนให้มันสูงขึ้นมาจนมันมองไม่เห็นกันครับ  ยิ้มน่ารัก

รอคอย
โทรไป ง้อเลยครับ           

ผมจะรอ    เกย์แอบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กำแพงที่ว่าเขาเรียกว่า ทิฐิ หรือเปล่าครับ

ผิดก็ง้อ ไม่ผิดก็ง้อ

ที่เมย์มาถามเพราะว่าเมย์ ไม่สบายใจแล้วก็แคร์เค้าไม่ใช่เหรอ

ทำตามที่ใจต้องการก็พอ

นานๆ จะเข้ามาที
แต่บางทีการง้อมากๆก็ไม่ใช่เรื่องดีสำหรับบางคน และการพูดคำว่าขอโทษบ่อยๆก็ไม่ใช่เรื่องที่น่าทำ เพราะมันจะจบลงด้วยการที่เขา รำคาญ ระวังด้วยนะ
การทำตามใจตัวเองบางทีก็ไม่ใช่ทางเลือกที่ดีนัก

ผมคิดว่าเป็นความคลาดเคลื่อนกันของการสื่อสาร
มากกว่า ตาม จขกจ บอกมานะครับ
ถ้าถามผมก็ว่าไม่มีใครผิด แต่ถ้ากลังเค้าโกรธหรือ
ตัวเองไม่สบายใจก็ลองขอโทษดูก็ได้ครับไม่เสียหาย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เป็นวัยรุ่นมานนนเหนื่อย ง่ะ

ดีนะที่เรายังเด็กอยู่  ยิ้มน่ารัก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ดีกันหรือยังอ่ะจ้ะ คริคริ

เป็นวัยรุ่นมานนนเหนื่อย ง่ะ

อ้าวเลยมาแล้วนี่.......................

อ๊ะ ลืมไป!!! นี่เจ๊โบว์  (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอเคซึ้ง  เจ๋ง
กินใจ (แจ๋ว แจ๋ว)
 ง่ะ

นั่ง งงอยู่ 2 วิ

กะมุข นี้

เอ่อ   ..คิดนานมั้ยคะ 
โหเล่นงี้ ฮือๆ~
หน้า: 1 2 [3] 4