หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นสี (แตกหน่อ --สีนะ ไม่ใช่หมี)  (อ่าน 49318 ครั้ง)

สีฟ้าคราม โค้ดสี #C1DAF7
โอ้ว มีค่า Hexadecimal มาให้ด้วย  ลันล้า

นั่นเห็นสีเหียวอย่างเดียวหรอก
ง่ะ

ของผมสีอะไรครับ

No more tear !!!
สีหักครบั

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เป็นมาแต่เด็กแล้ว เพิ่งรู้ว่้าเป็นโรคชนิดนึง

เห็นเป็นสีจริงๆอะ

เลข0 สีดำ
เลข1 สีขาว
เลข2 สีเขียว
เลข3 สีส้ม
เลข4 สีเหลือง
เลข5 สีแดง
เลข6 สีม่วง

จำไม่ค่อยได้ละ

อยากได้ประเภทฟังเสียงแล้วลิ้นรู้รส  กรี๊ดดดดด
แล้วที่พิมพ์อยู่ล่ะ เห็นมั้ย (ข้างบน)

เลข0 สีดำ
เลข1 สีขาว
เลข3 สีส้ม
เลข5 สีแดง
เลข6 สีม่วง

อ๊ะ!!!!   โห

กินรอบวง
เลข0 สีดำ
เลข1 สีขาว
เลข3 สีส้ม
เลข5 สีแดง
เลข6 สีม่วง

อ๊ะ!!!!   โห

กึ๋ยๆ

อยากได้ประเภทฟังเสียงแล้วลิ้นรู้รส  กรี๊ดดดดด

ถ้าดูหนังโป๊ล่ะ  หื่น

แต่..

ได้ยินเสียงตดล่ะ

ไม่ไหวล่ะ  อ้วก

กินรอบวง
แค่คิดก็คลื่นไส้แทนแล้ว  ง่ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้วเมย์ล่ะคะสีอะไร

(อยากรู้จริงๆนะ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ผมด้วยครับ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ม่วงเข้ม
ไม่ใช่เกย์นะครับ เกย์แอบ

ฮี่...
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้วเมย์ล่ะคะสีอะไร

(อยากรู้จริงๆนะ)

น้ำตาลเข้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16