หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นสี (แตกหน่อ --สีนะ ไม่ใช่หมี)  (อ่าน 49288 ครั้ง)

ของพี่มัมสีม่วงก็ไม่บอก

ดำ จริงๆเหรอ ว๊ากกก ออร่าดำ อ๋อ ผมดำ เพิ่งเข้าใจมุk:31:

ม่วงอ่อนนะ  เกย์แอบ ... ไม่ใช่ว้อยยย โวย
หลุดปากเองนะ เกย์ออก

เค้าล้อเล่น เกย์แอบ
ไม่เคยเห็นเลยแฮะ . . .

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เฮ้ย..มีคนเห็นด้วยเหรอเนี่ยะ   หน้ามึน

เอ่อ...มองของข้า...เป็นสีอะไรกันบ้างอ่ะ  หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2006, 17:30 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
สีขี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ่อ.. คือ...
ขอทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ
synesthesia นี่
มันจะเป็นมาตั้งแต่กำเนิดนะครับ
แล้วก็จะหาสาเหตุไม่ได้ด้วย
เพราะฉะนั้น
การเห็นคนโน้นคนนี้เป็นสีนั้นสีนี้
โดยจำจากอวตารนี่คงไม่ใช่อาการนี้
แล้วก็อาการนี้ก็ไม่ใช่มีดาษดื่นนะครับ
มีค่อนข้างน้อย

ตูจะเขียนอะไรลงในลายเซ็นดีวะ บoร์ดก็หายล่มแล้ว
ไว้ขอไปสำรวจตัวเองก่อน เหมือนว่าบางเรื่องเป็นจนชิน แล้วไม่คิดว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่ปกติล่ะ  หน้ามึน

น่าจะตั้งกระจู๋พรสวรรค์ไม่ก็เรื่องแปลกๆนะเนี่ย
เพราะเพื่อนของเพื่อนคนนึง สะกดคำไม่ได้ แต่จำเก่งมาก
เวลาจะเขียน ก็จำคำเอา ไม่ได้สะกด  ไอ้มืดหมี

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่แอนขา..หนูอยากรู้ว่าพี่แอนจะเห้นหนูเป็นสีอะไร

ตอนเรียน consumer psychology สองเทอมที่แล้ว

อาจารย์เคยให้เราถามเพื่อนๆ..ส่วนใหญ่บอกหนูเป็นสีส้ม

แต่อาจารย์ก็ไม่เคยเห็นมาเฉลยให้ฟัง  แบร่

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
สีขี้

เหลือบ   

(ได้แต่มอง....ว่ามันไม่ได้..เดี๋ยวแอนไม่ให้อยู่ด้วย   หน้ามึน)

เลวยั้นเงา
พี่แอนขา..หนูอยากรู้ว่าพี่แอนจะเห้นหนูเป็นสีอะไร

ตอนเรียน consumer psychology สองเทอมที่แล้ว

อาจารย์เคยให้เราถามเพื่อนๆ..ส่วนใหญ่บอกหนูเป็นสีส้ม

แต่อาจารย์ก็ไม่เคยเห็นมาเฉลยให้ฟัง  แบร่

สีฟ้าคราม โค้ดสี #C1DAF7

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เผ่า3ตาต้องมีท่องคาถาด้วยนะครับ

โอมานีส นอมานีส เบลเอส โอลี่มาคู อะไรแบบนี้แหละ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อยากเห็นบ้าง  กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เผ่า3ตาต้องมีท่องคาถาด้วยนะครับ

โอมานีส นอมานีส เบลเอส โอลี่มาคู อะไรแบบนี้แหละ
อะวาดาเคดาฟร่า หรอก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
นั่นเห็นสีเหียวอย่างเดียวหรอก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16