หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นสี (แตกหน่อ --สีนะ ไม่ใช่หมี)  (อ่าน 49321 ครั้ง)

โอ๊ยยยยย...

เสียงแหลมแสบแก้วหู อี๋~

งบน้อย
รักพี่อุ้ย  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  โวย

พี่อุ้ยเอาคืนนั้นของเรามาบอกทำไม  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนวกหูโว้ยยยยยย โวย
(เสียงในจินตนาการ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ยิ้มน่ารัก.............

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เอือม..........................................

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อย่างอ่านฟอรัม หรือ คุยเอ็ม  เราก็เหมือนจะได้ยินเสียงของคนนั้นครับ ปลื้ม

กินรอบวง
แล้วเวลาอ่านการ์ตูนล่ะ มีเสียงของตัวการ์ตูนออกมาไหม
สำหรับตู ไม่มีแฮะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรดูทีวีแล้วมีเสียงนะ
ใครเป็นมั่ง  หมีโหดดดด

แล้วเวลาอ่านการ์ตูนล่ะ มีเสียงของตัวการ์ตูนออกมาไหม
สำหรับตู ไม่มีแฮะ

เห็นแต่การเคลื่อนไหว ไหลลื่นเหมือนดูหนัง  ยิ้มน่ารัก

ส่วนเสียงไม่ได้ยิน เพราะปิดเสียงไว้ หนวกหู จะอ่านการ์ตูนเงียบๆ  ฮิ้ววว

ผมได้ยินเสียงออกมาเลย

อย่างแฮรรี่ พออ่านหนังสือ  แล้วมาดูหนัง

โห่ยยย  เสียงไม่เหมือนที่เราได้ยินในหนังสือแฮะ

กินรอบวง
อรดูทีวีแล้วมีเสียงนะ
ใครเป็นมั่ง  หมีโหดดดด

หมีใหญ่จัง  โฮะๆๆๆ   ลันล้า/
+1  กรี๊ดดดดด

ถ้างั้น ขอถาม

เคยเห็นสีคนที่ไม่เคยเห็นตัวจริงมั้ย
อย่างเช่น เห็นข้อความที่พิมพ์คุยกันนี่แล้วเห็นสีเลย

ถ้าเห็น ของบุ๊คสีอะไรคะ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16