หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นสี (แตกหน่อ --สีนะ ไม่ใช่หมี)  (อ่าน 49315 ครั้ง)
ยังไม่สนิทกับพี่แอน แต่ดูแล้วเหมือนสีเทา บางทีก็ส้ม  ลันล้า

อย่าสีหญิงแล้วกันค่ะ  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
สีหนุ หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่สนิทกับพี่แอน แต่ดูแล้วเหมือนสีเทา บางทีก็ส้ม  ลันล้า

อย่าสีหญิงแล้วกันค่ะ  (อิอิ)

ก็ลองดูสิ    "สลับที่เดี๋ยวนี้"

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
โห่

เรื่องสีไม่เท่าไหร่ครับ
เรื่องกลิ่นนี่สิตัวดี
(ผมจมูกหมาครับ)

ใครเดินผ่านนี่แยกออกหมด ชายจริงหญิงแท้รึเปล่า กร๊ากกกก
(จะดีใจดีมั้ยเนี่ย ง่ะ..)
ที่อยู่ตอนนี้ คนรู้จักก็หลากกลิ่น
roommate ผมก็กลิ่นแบบว่า แหวะ -..-' เข้าใกล้แล้วคลื่นไส้ คล้ายๆ จะมีสารต่อต้านเกย์อยู่
แล้วดันต้องอยู่กะมันทั้งวันทั้งคืนอีก แหวะเข้าไปใหญ่
ถามเพื่อนเค้าก็ไม่ได้กลิ่นกันแฮะ

แปลก -..-'

ปล.ที่รักผมกลิ่นอย่างหอมเลย นอนกอดทีชื่นใจ

กลิ่น เอ็งหรือเปล่า ไอซ์

สามวันแล้วนะ คงส่งกลิ่นแล้วล่ะ  ฮือๆ~
สามวันมันต้องอืดๆ สิเจ๊
นี่คงเป็นเดือนแล้วล่ะ เหลือแต่กระดูก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่สงสัย อากาศจะไม่เข้าไปสัมผัสเนื้อเลยนะ

ดูสิ สภาพยังดีอยู่เลย  ผิวยังยืดหยุ่นอยู่
คือไรเหรอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่รู้เรื่องแหละ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พูดถึงกลิ่น
เมื่อวานห้องตรงข้ามทำไรไม่รูู้้ เรียกช่างขึ้นมา 2 คน
ระหว่างทางเดิน ก่อนถึงห้องนั้น ประมาณ 10 เมตร
กลิ่นรองเท้า พี่ช่างสองคน รุ่นแรงมาก แอร๊ยยย  โวย โวย  ไม่ล่ะ

เคยซักรองเท้าบ้างมั้ยคะคุณพี่  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
น่าสนใจแฮะ

อยากดู สารคดี นี้แล้วสิ

แป๊ะยิ้ม

เพิ่งเคยเจอเลยอ่ะ  ตื่นเต้นๆๆ  นะนะ

อรกับพี่แอน เห็นปาล์มเป็นสีอะไรคะ  ว้าววว
สีครามๆ ออกน้ำเงินน่ะ
แต่ประกายฟ้าๆ บางทีก็อ่อนบางทีก็เข้ม

ไม่รู้ว่าแปลว่าอะไร

อรไม่เห็นของปาล์มอ่ะ  ฮือๆ~

แล้วพี่แอนเห็นอรเป็นสีอะไร  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สีหมี
สีครามๆ ออกน้ำเงินน่ะ
แต่ประกายฟ้าๆ บางทีก็อ่อนบางทีก็เข้ม

ไม่รู้ว่าแปลว่าอะไร
ประกายฟ้าๆ เป็นออร่าหรอคะ  นะนะนะ

ตื่นเต้นๆ  นะนะนะ นะนะนะ

อรไม่เห็นของปาล์มอ่ะ  ฮือๆ~

แล้วพี่แอนเห็นอรเป็นสีอะไร  ลันล้า
ฮือๆๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16