หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เดียวดาย  (อ่าน 15993 ครั้ง)
ไปดูหนังหลายร้อยเรื่อง ไปคนเดียวนับครั้งไม่ถ้วน  ไปกับคนอื่นไม่เกิน  10    ฮือๆ~
เฮ้ย!? จริงเหรอครับ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
โดดเี่ดี่ยวท่ามกลางฝูงชน  เฮ้อ....

:ครบสองพันแล้วครับ ปลื้ม

กินรอบวง
เฮ้ย!? จริงเหรอครับ

จริงครับ  ............  ผมว่า  ผมก็ชอบนะที่จะไปคนเดียว  เวลา ตด ก็ไม่ต้องอายใคร เพราะ ไม่มีใครรู้จักเรา  ...............

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ดูหนังคนเดียวนี่ดูบ่อยมากเลยค่ะ
แต่ต้องเลือกโรงหนังที่คนน้อยหน่อย

อย่างพวกเมอร์เจอร์ หรือ sf นี่จะไม่กล้ำกลายเข้าไป
เพราะเค้าจะมาเป็นคู่หรือหมู่คณะ (รำคาญ)
จะไปแถวสยามค่ะ เพราะสงบดี (รอบดึกสุด 20.30 คนน้อยดี)

ดูคนเดียวก็มีความสุขดีนะค่ะ ไม่เหงาหรอกค่ะลองดูซิ ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวจะย่องๆ ไปดูด้วยนะครับ  เกย์แอบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมก็ดูหนังคนเดียวครับ สบายใจดี อยากดูก็ดูเลย

Today you , Tomorrow me.
เคย 2 ครั้งแฮะ
ครั้งแรก TWISTER  ไอ้มืดหมี
ครั้งที่ 2 TOKYO DRIFT
ถ้าเทียบแล้วผมก็ดูหนังคนเดียวบ่อย
กว่าดูทีละหลายๆคนครับ บางทีมันคล่องตัวกว่า
ไม่ต้องโหวตบางทีไปกันหลายคนกว่าจะเลือก
หนังดูได้นานกว่าูเวลาหนังฉายอีก แล้วแต่โอกาส
มากกว่า บางที่คุยงานเสร็จก็แว้บไปดูคนเดียว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อยู่ห้องคนเดียวจนชิน

ชินมาก - ชินที่สุด

แล้วก็เฉย ๆ ด้วย ที่อยู่คนเดียว ชอบการอยู่คนเดียว

คือไม่ใช่ว่าชอบถึงขนาดไม่อยากคบกับใครนะ

แต่ว่า..ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า

เลวยั้นเงา
แต่ว่า..ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า
ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า...
ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า...... เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำอะไร...คนเดียว เกย์แอบ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
จริงๆ เวลาอยู่คนเดียวแล้วไม่รู้จะทำอะไรก็
นั่งสมาธิครับ

จริงๆนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีนัดกับตัวเอง    step up    เมเจอร์รังสิต นะครับ 1 ทุ่ม  ครับ คนเดียววันนี้............

ทำอะไรคนเดียว มันก็สะดวกแถมมีความสุข โดยไม่เดือดร้อนคนอื่น............ ฮิ้ววว

ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า...
ทำอะไรคนเดียวมักจะสะดวกมากกว่า...... เกย์แอบ

ทำอะไร...คนเดียว เกย์แอบ

เหลือบ  หมายถึง พวกกวาดบ้าน ถูบ้าน ล้างจาน ขัดห้องน้ำ เช็ดโต๊ะ

ให้ข้าวแมว เก็บอึแมว มันสะดวกดี

มีคนอยู่ด้วย แล้วบางทีมันเกะกะ   เอือม

เลวยั้นเงา
 เกย์ออก  เจ๊นัท ช่วยมาเก็บอึจิ้งจกให้ทีสคะิ  มันเกะกะ   ลันล้า

:39:เหม็น
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6