หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 31106 ครั้ง)
คลิ๊ก โหลดแล้ว  ขึ้นเป็นวินซิบ แต่ในวินซิบไม่มีอะไรเลยค่ะ มันเป็นเพราะอะไรคะ ลันล้า
กรณีที่ 1 Winzip อาจจะเวอร์ชั่นเก่าไปครับ แนะนำให้หาโปรแกรม Winrar มาลงครับ เปิดได้ทุกตระกูล
กรณีที่ 2 อาจจะโหลดมาไม่สมบูรณ์ครับ ลอง กดโหลดใหม่อีกที เซพที่ folder อื่นที่ไม่ซ้ำกับของเดิม
กรณีที่ 3 หมี ครับ

หมีผิดตรงไหนครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตรงหมีเนี่ยแหละ
เป็นทุกฟอนต์เลยรึเปล่าครับ  งง
โดนทุกที  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

หมีผิดตรงไหนครับ  หมีโหดดดด

เอพยายามช่วยหมีแล้วนะ   กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด โฮกกกกกก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โหลดแล้วคลิ๊กลากไปวางไม่ได้ค่ะ ทำไงดีค่ะ
หน้า: [1]