หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยเป็นฝีไหม  (อ่าน 20441 ครั้ง)
 ฮือๆ~     

ต้องมีสักครั้ง.....คอยดู

ผมจะพยายามให้มากกว่านี้....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2006, 23:50 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โค้ด:
ต้องมีสักครั้ง.....คอยดู

พี่ว่ามันมีหลายครั้งแล้วนะ

สังเกตได้ว่าจักกรีจะทิ้งมุกแป้กไว้เกลื่อนบอร์ด  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คู่แข่งบักก๊อพ  กร๊าก

[ว่างให้เช่า]
อ่านตอบแระนะคะ
"คุณเคยเป็นผีไหม"

หน้ามึน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อ่านตอบแระนะคะ
"คุณเคยเป็นผีไหม"

หน้ามึน

นั่นไงมีเพื่อนแล้ววว โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เพื่อนหมี   (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พ่อกิ้วเป็นฝะนะ อากงเอาแมลงสาบยัดใส่ปากเลย  แหวะ อ้วก
แต่มันก็หายจริงๆนะ
แต่ ทุกคนในบ้านพอเห็นภาพนั้นแล้วก็ไม่มีใครบอกอากงอีกเลยว่าเป็นฝีอะ ง่ะ
กลัวต้องกินแมลงสาบเป็นๆๆ   อ้วก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ถ้าบอกว่ามันเป็นวิธีการที่ผิดๆ จะเป็นไรมั้ย

เหมือนโดนตะปูตำ ให้เอารองเท้าแตะตบ  คนเป็นตาแดงห้ามมองตา  และ อีกร้อยแปดพันเก้า

กินรอบวง
แต่มันก็หายนะ แต่ สกปรก ไม่เอาอ่ะ  อ้วก อ้วก
ปัญหาคือมันหายนี่แหละ  ง่ะ

ไม่ต้องทำอะไรมันก็หายครับ ฝีอ่ะ

กินรอบวง

กินแมลงสาป มันจะหายเร็วขึ้นนะ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่อากงกิ้วตายเพราะฝีนะ
มันกินลึกไปเรื่อยๆๆๆ
 จนต้องเอามือทั้งมือเข้าไปล้างที่แผลข้างใน  
กงทนเจ็บไม่ไหว  ไม่ถึงเดือนก็เสียค่ะ
อันตรายน้า เราไม่รู้ว่าอะไรมันจะรุนแรงขึ้นมาบ้าง  
ไปหาหมอมา เค้าบอกว่าถ้ามันรุนแรงก็ต้องมาหาหมอไวๆๆไม่งั้นก็จะเป็นแบบนี้แหละ

แต่อากงกิ้วตายเพราะฝีนะ
มันกินลึกไปเรื่อยๆๆๆ
 จนต้องเอามือทั้งมือเข้าไปล้างที่แผลข้างใน 
กงทนเจ็บไม่ไหว  ไม่ถึงเดือนก็เสียค่ะ
อันตรายน้า เราไม่รู้ว่าอะไรมันจะรุนแรงขึ้นมาบ้าง   
ไปหาหมอมา เค้าบอกว่าถ้ามันรุนแรงก็ต้องมาหาหมอไวๆๆไม่งั้นก็จะเป็นแบบนี้แหละ

เพราะ ความเชื่อที่ว่ากินแมง(แมลง)สาป แหละ

กินรอบวง
กิ้วมีอะไรจะบอก  มานี่ๆๆ
(กระซิบ) เค้าให้คนอื่นกินแต่แกไม่กินแหละ  กร๊าก กร๊าก
  เค้าไม่ยอมกิน กงแกกลัว   กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]