หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยเป็นฝีไหม  (อ่าน 20437 ครั้ง)
ช่วงอายุ 17-19 ผมเหมือนโดนสาบ (คงเพราะเป็นคนไม่ค่อยเป็นสิว)
มีฝีขึ้น ไม่ขาด

เจ็บปวด ทรมาณ แรกๆมันจะเหลืองๆ ฝังตัวกับเนื้อ เจ็บมาก ใช้เข็มสะกิดก็ไม่อกเพราะมันติดแน่นกับเนื้อ
แต่ถ้ามันสุกแล้ว(ภาษาที่เค้าเรียกกัน) มันจะหลุดปรึด ออกมา

จุดที่เป็นมาแล้ว ซึ่งติดต่อกัน ว่างจากฝีได้แค่เดือนสองเดือนก็เป็นอีก

ซึ่ง ฝี ไม่รู้มันเป็นอะไร ทำไมมันต้องปวด

ปวดในที่นี้คือปวดไปถึงกล้ามเนื้อ ปวดไปหมด หมดแรง

แก้มซ้าย
จมูก
ขา
รักแร้(แมร่งปวดไปถึงไหล่ถึงแขน)
หน้าอก(มีคนบอก เฮ้ยไม่ใช่ฝีหรอก นั่นหัวนม คนบ้าไรมีหัวนม 3 หัว)

เดี๋ยวนี้โตละ ไม่เป็นฝีละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2006, 18:30 น. โดย heart » บันทึกการเข้า

เคยเป็นฝีที่ก้นตอนเด็กๆครับ .. เจ็บมากครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
โชคดียังไม่เคยเป็น ยิ้มน่ารัก
ไม่เคยเป็นค่ะ ยังไม่ตาย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฝี ไม่ใช่ ผี  หน้ามึน
อ้าวเหยอ  ฮิ้ววว

เป็นหมี  หมีโหดดดด
555555555555555
เป็นผีต้องตายแล้วถึงจะได้เป็น
แต่เป็นฝีถ้าตายก็อดเป็น ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หมีจริงๆ

(ต้องย้ายไปกระจู๋คำหยาบมั้ยเนี่ย)
อย่าเป๋สิคะ  โวย

หนูอาย ฮือๆ~

ว่าแต่ฝีเกิดจากไรอ่า  เคยเห็นป๊าเป็น น่ากลัวอย่างโหดเลยอ่า

P.s.พี่หมีอรน่ารัก  ชอบๆๆๆๆ   กร๊าก  มีการเป๋เกิดขึ้น อิอิ๊
ทำไมต้องหมี แล้วหมีหยาบคายยังไงค่ะ   งง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^
^
^
แอ๊บเหนื่อยใจกับน้องข้างบนมากๆเลย

ลองไปคุ้ยจู๋ดูนะครับผม  แล้วจะรู้อะไรดีๆ   เจ๋ง (จริงหรอ) 
เพราะหมีน่ารัก  หมีโหดดดด

ทำไมต้องหมี แล้วหมีหยาบคายยังไงค่ะ   งง
อยู่ไปนานๆ เดี๋ยวก็รู้เองครับ  ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6