หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: กอล์ฟไมค์/เนโกะ/เกิร์ลี่เบอรี่ (แตกหน่อ)  (อ่าน 93671 ครั้ง)
ตอนนี้หาดูได้แต่ใน youtube มีครั้งนึงเห็นผ่านๆ จาก MTV เสียดาย ถ้ารู้ว่ามันจะเป็นของหายากป่านนี้นั่งจ้องไปแล้ว ยิ่งโดนแบนคนยิ่งอยากรู้ว่าแบนเพราะอะไร ยิ่งอยากหามาดู ว่ารึเปล่าครับ?
ไม่ว่าครับ เพราะดูแล้วก็ไม่เห็นมีอะไร
อ่อ ที่ผมพูดนี่หมายถึงคนที่ไม่เคยดู MV นี้น่ะครับ

แต่ถ้าดูแล้วก็สำหรับคนผ่านหนังโป๊มาอย่างโชกโชน(อย่างผม อย่างคุณนักสืบ ฮ่าๆ เหมารวมซะเลย หื่น) คงไม่รู้สึกสะทกสะท้านอะไรหรอก แต่เค้าอาจจะคิดเผื่อถึงเด็กๆ ที่เห็นแล้วอาจจะรู้สึกวูบวาบๆ ก็เป็นได้มั๊งครับ

ว่าก็ว่าคนทำ MV นี้ก็จงใจขายเฉพาะจุด บางทีก็วับๆ แวมๆ ซึ่งมันไม่จำเป็นต้องมีก็ได้ เหมือนกับถ่ายฉากแปรงฟันแต่ดันซูมข้างล่าง อะไรอย่างงี้มั๊งครับเลยถูกแบน

ง่วงแล้วครับ ขออนุญาตไปนอนก่อนนะครับ พรุ่งนี้ต้องไปทำงานต่อ ฮือๆ~

ราตรีสวัสดิ์คุณนักสืบ คุณ Kums-XMen แล้วก็อรุณสวัสดิ์คนอื่นๆ ครับ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ห่วงโซ่พันธนาการ(ขอยืมหมอแมวมา)ครับ

ปล.
สังเกตได้ว่า ผู้ชายยยยยยยยยยย   ออกมาต้อนรับกันเยอะมากเป็นพิเศษแฮะ 

กินรอบวง

ปู  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

กล้ามโตหย่าย ใหญ่  หื่น

เด็ก ม 5 เองมั้ง  กรี๊ดดดดด

สายข่าวรายงานมา

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ออกความเห็น เพราะชอบดูอะไรแบบนี้เหมือนกัน ไม่อยากปากว่าตาขยิบ หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2006, 12:56 น. โดย MUMโคตร™ » บันทึกการเข้า
MV  มาอีกตัวแล้ว.....................เกิลล์รี่  เบอร์รี่   หื่น  อ๊างงงงงงง....งงง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
MV  มาอีกตัวแล้ว.....................เกิลล์รี่  เบอร์รี่   หื่น  อ๊างงงงงงง....งงง
วงนี้ขายแต่นักร้อง
เพลงห่วยแตก หมาไม่แด....

อุ๊ปส์ ลืมไป ไม่ใช่จู๋หยาบคาบ

ไม่ได้ฟังเพลงหรอก  เพราะฟังไม่รู้เรื่อง  ดูรู้เรื่องกว่า   ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าว...มันเป็น MV เหรอ ดูไม่รู้เลยนะเนี่ย
พวกนี้เค้าขายนมครับ ไม่ได้ขายเพลง ฮิ้ววว

MV ของพวกนี้คงเป็น = Mature Video ฮิ้ววว
ตกลงมัน MV หรือว่า AV ครับ หื่น
ยินดีต้อนรับน้องใหม่ มาแบบนี้ (+2) รับก่อนเลยครับ

เอ๊ะนี่จู๋เกรียนหรือจู๋เนโกะหว่า

อ้อ จู๋เนโกะ แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
MV ของ Girly Berry เห็นแล้วรู้สึกแย่ + ผิดหวัง...

ทำไมมันสู้ Gossip ไม่ได้ง่ะ เกย์ออก ไม่ได้ใจเลย ครั้งที่แล้วออกแนวเด็กสยาม อันนี้มาเป็นโคโยตี้ไปซะได้ วัยรุ่นเซ็ง..

(หรือว่าอายุเพิ่มขึ้นต้องเปลี่ยนคอนเซปค์ให้เข้ากัยอายุ?? ไอ้มืดหมี)
อ่านในคอมเม้นต์เด็กดีแล้วรู้สึกว่ามันตลกดีจัง  กร๊าก
(นานาคิดว่านานาคิดแบบพี่เดือนนะ ไอ้มืดหมี)

//เห็นมีคนบอกว่าพอไม่แต่งหน้าแล้วไม่เห็นสวยเลยแหวะๆ ... นึกถึงกอล์ฟไมค์ในบล็อกพี่แอนแฮะ  (อิอิ)

:42:ก็น่ารักดีออก (รู้สึกนักร้อง ญ เสียเปรียบตรงที่ ไม่ว่าจะน่ารักแค่ไหนก็เหอะ ยังไงก็โดนหมั่นไส้อยู่ดี  ง่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คือ เป็นพวกฟังที่ตัวเพลงมากกว่าหน้าคนร้องค่ะ ฮิ้ววว

พอฟังเพลงมันแล้ว เอ่อ.. รู้สึกกอล์ฟ-ไมค์ดีกว่าเยอะเลย ฮิ้ววว

เพราะ2คนนั้นเขาฝึกร้องเพลงเป็นปีๆ ทุ่มเทจริงๆ แล้วเสียงก็ดี ขายทั้งหน้าทั้งเสียงได้

แต่เนโกะจัมพ์เนี่ย..

ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 28