หน้า: 1 ... 85 86 87 88 89 90 91 [92] 93 94 95 96 97 98 99 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 314967 ครั้ง)

แอบอ้างจะ  แป๊ะยิ้ม

/quote

Las Noches Rubicundior
โขดนี่แปลว่าอะไรคะ  กร๊าก กร๊าก
หมายถึง "แอบอ้าง" ครับ โขดมันทับศัพท์กับ QUOTE ซึ่งหมายความว่า แอบอ้างครับ

อะ อ้าวโดนตัดหน้าเฉยเลย

โห  พี่เฟริน์เข้าใจด้วย  หมีโหด~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถือโอกาส ขอโทษ เลยล่ะกันครับ
ที่จริงแล้วเป็นการเข้าใจผิดกันมากกว่าครับ
คือ ผมได้โขด psyfer แล้วพิมพ์ 3/5 นั่นคือให้คะแนนครับ นั่นคือสาเหตุที่โขดไว้

แต่ประโยคต่อมาคือจะมาหยาบคายกันต่อครับ
แต่ถ้ามองคำว่า " เตี่ย " ไม่สุภาพ ก็ขอโทษหลายๆทีเลยครับ ไหว้
ถ้าผมไม่ขอโทษ ผมก็จะปั่นบอร์ดฟ๐นต์ อย่างไม่สบายใจครับ

ขอโทษอีกทีครับ  ไหว้

จ้ะ ให้อภัยแล้วจ๊ะ มะมาปั่นกัน  กรี๊ดดดดด
โห  พี่เฟริน์เข้าใจด้วย  หมีโหด~

อะไรยะ  โวย

Las Noches Rubicundior
เฟริน โอเวอร์ฮีท!!!!!!!
บอกแล้วให้ลงซิลิกอนเจลด้วยระบายความร้อนดี  กรี๊ดดดดด
ลงไปแช่ น้ำ + น้ำแข็ง + เกลือ เผื่อจะเย็นเร็ว

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
หยาบคายกันสิ โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ไอ........ อะโบ๊ะจ๊ะมะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชิ ไอ้แซงคิว

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ไอ้โทรศัพท์ในโรงหนัง

กินรอบวง

ไอวนลูป

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หยาบคายกันสิ โวย

อ่ะ...จัดให้  อืมมมมห์

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮิ้ววว อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 85 86 87 88 89 90 91 [92] 93 94 95 96 97 98 99 ... 110