หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 314997 ครั้ง)
แล้วใครเป็นสิวในห..... บ้างครับ เจ็บมาก

สิว ใน ห.. งง

สามเป็นสิวในหัวด้วยเหรอ
ไม่สระผมล่ะสิ  เหลือบ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 เหลือบ  แต่ชั้นคิดอย่างอื่นนะ 

เลวยั้นเงา
ในหูล่ะสิครับ
แหม เจ๊นี่ หื่นไม่ใช่เล่น
 ฮี่ๆ

ที่จริงก็คิดอย่างอื่น
แต่ทำเป็นตอบแบบไร้เดียงสา  ลันล้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มันเป็นไปตามธรรมชาติ น่ะสาม   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สิว ใน ห.. งง

สามเป็นสิวในหัวด้วยเหรอ
ไม่สระผมล่ะสิ  เหลือบ

เหลือบ  แต่ชั้นคิดอย่างอื่นนะ 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 เหลือบ  คิดตรงกันล่ะสิท่า ขำแบบนี้ 

เลวยั้นเงา
เหลือบ  คิดตรงกันล่ะสิท่า ขำแบบนี้ 

สิวที่หางตา    เกย์ออก เกย์ออก

:21:ใจตรงกัน
ไม่แก้ละสาดดดดดดดดดด  เอือม

หน้ามึน

พนักงานบริษัท.
เป็นสิวในรูจมูกทรมานกว่าครับ

สีไหนหิว  งง

ขรุขระแสรดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

สีไหนหิว  งง

ง่ะ 

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แบบนี้ต้องเทน้ำมันก๊าดแล้วจุดไฟ จะได้สะอาดๆ
หามมมมน่ะเหรอ แสดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
    ไม่เอา...ฮิ
     ไม่สน...ฮิ
       ไม่ดู...ฮิ                    ฮี่... หยาบขึ้นมาบ้างไหม...ฮิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32 33 34 35 36 ... 110