หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 314970 ครั้ง)
อาทิเช่น ขี้ผึ้งเบอร์ 28  เกย์แอบ

อันนี้ไว้ทาขี้เรื้อนครับ  เหลือบ

กินรอบวง
ซีม่ามันกัดผิวนะพี่ ง่ะ
สังฆังมันก็คือเชื้อราตรงบริเวณขาหนีบ จริงๆควรใช้พวกที่เป็นครีมดีกว่า หรือไม่ก็รักษาความสะอาดดีๆมันก็หายไปเองแหละพี่ไม่ต้องทา ง่ะ

ถ้าหนังไข่ลอกล่ะ  เฮ้ย!?
อ้าว ตัดทิ้งไปแล้วไม่ใช่เรอะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

^
 ^

ยังอยู๊ว์~~~  ลันล้า
แปลว่าลอกจริงๆ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

โอ๊วววว..มันเป็นอย่างนี้นี่เอง  ฮิ้ววว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อันนี้ไว้ทาขี้เรื้อนครับ  เหลือบ

ทาขี้กลากก็ได้ครับ แถวบ้านผมชอบใช้ ขายแต่ไม่เคยใช้ซักที คริคริ

เหลือบ  ตกลงที่พูด ๆ  กันมานี่สังคังหรือว่ากลากคะ 

เลวยั้นเงา
เหมือนๆกันแหละครับ คริคริ

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก  ชิ ชิ

หนังสือทำมือเล่มเดียวมันทำยากมากเลยนะ แสดดด  ชิ ชิ

เดี๋ยวปั๊ดไมส่งประกวดล่ะ  ชิ

ปวดหัวมาก  เอือม

เคยทำหนังสือกันบ้างมั้ยอ่ะ

พนักงานบริษัท.
ปรึกษา พีหมี ดู

พี่เค้าทำต้องสองเล่ม

หนังสือ หมีจริงๆ  กะ  หนังสือหมอนพพร   กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ล่าสุด เพื่อนเดินทำหน้ากะลิ้มกะเหลี่ยเข้ามาแล้วพูดว่า

เพื่อน : เฮ้ยยยย ตั้ม ปีใหม่จะเอาโบนัสไปทำอะไร
ตั้ม : ไม่รู้เหมือนกันว่ะ ว่าจะเอาไปซื้อลำโพงไอพอต
เพื่อน : กูแนะนำนะ
ตั้ม : อะไรวะ
เพื่อน : กูแนะนำให้ไป ผ่าตั้มออกจากหมาว่ะ   5 5 5 5 เฮ้ย!?
ตั้ม :  โวย โวย โวย

ซีม่ามันกัดผิวนะพี่ ง่ะ
สังฆังมันก็คือเชื้อราตรงบริเวณขาหนีบ จริงๆควรใช้พวกที่เป็นครีมดีกว่า หรือไม่ก็รักษาความสะอาดดีๆมันก็หายไปเองแหละพี่ไม่ต้องทา ง่ะ

เคยเป็น
ใช้ซีม่าเหมือนจะลอกหนังทิ้ง ทำให้ผิวดำขึ้นด้วย
แนะนำให้ใช้ครีมแบบฆ่าเชื้อราดีกว่า ไม่แสบด้วย เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 เกย์ออก เป็นกันหมดแล้ว ชิมิ

เลวยั้นเงา
ตัวเองไม่เป็น เค้าเป็นกันหมด อิจฉาล่ะเซ่  ฮี่... (ผู้หญิงอะไรไม่เคยเป็นสังคัง ฮิ้ววว )

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 โวย   ตอนนั้นเปิดไฟเปิดผ้าดูแล้วเห็นไหมล่ะตั้ม 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 110