หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 315151 ครั้ง)
มองหน้าหาป้าเหรอ โวย

กินรอบวง
 เหลือบ ไอ้ขึ่งเอ๊ย 

เลวยั้นเงา
เหลือบ ไอ้ขึ่งเอ๊ย 

โห โห งั้นเหรอ

กินรอบวง
สงสัยเป็นศัพท์ของคนมีอายุนะครับ

เหลือบ  ไปเองนะครับคิว 

เลวยั้นเงา
พ่องงงงงเหรอ
แม่งงงงสิ   เอือม

ถ้าพ่อหรือแม่งง ก็อธิบายให้ท่านเข้าใจสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะว่าไปเคยเจอพี่น้องกันด่ากันเอง

พี่ : ไอสาด พ่อมึงหรอไอเชี้ยยยนี่
น้อง : ดวยแม่มึง ดิ สาดดด
พี่ : แม่มึงก็แม่ กรูโว้ย สาดดดดด

เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยเห็นพี่น้องล้อชื่อพ่อแม่กันเองมั้ยล่ะครับ

ไอ้ ..   อ่าวพ่อตูนี่กว่า...
 กร๊าก เคยล้อชื่อพ่อน้องชาย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 หน้ามึน  โดนตัวเองเต็มๆ นะคะ

เลวยั้นเงา
ไอ้มูลิเน็กซ์เอ๋ย ชิ

เฮ้ย...มาซื้อตั๋วรถปรับอากาศ แล้วมึงจะขนสัตว์ขึ้นไปบนรถปรับอากาศได้ไงฟะ  แม่ง...โตๆกันแล้วนะ น่าจะรู้เรื่องแล้ว อ่อ...สัตว์ที่มึงจะขนอ่ะ เป็นไก่ซะอีกด้วย เดี๊ยวกูจะตบกบาลหลุดเลย เค้าไม่ให้ขนย้ายสัตว์ปีกข้ามเขตด้วย มึงก็ยังจะขนเอามาอีกนะ  โวย

ปล.นี่กระจู๋ระบายอารมณ์หรือเปล่าครับเนี้ย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยเห็นแต่พ่อโมโห ด่าลูกตัวเอง "พ่อมึงตายเหรอไอ้เด็กเปรต"
เออ อันนี้ฮาจริงด้วย
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 110