หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Thais sms  (อ่าน 8180 ครั้ง)
ก๊วนกวน...

อย่าลืม ห่มผ้านะ เดี๋วยยุง ที่กัดเธอ จะไม่สบาย ง่ะ

หวานหวาน...

จะฝนตกหรือแดดออก ก็จะฝ่าฟันไปกระซิบข้างหูว่ารักเธอ กรี๊ดดดดด
 ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อารมณ์ไหนเนี่ย เฮ้ย!?
 หน้ามึน

มีอะไรกันเหรอครับ
คือ จู๋นี้แป้ก ได้ปั่นกันอีกยาวแน่

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พวกนี้น่ะ ผมใช้ส่งตั้งแต่สมันมีPagerครับ
ละโว้ ละโว ละโว่ เย้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พวกนี้น่ะ ผมใช้ส่งตั้งแต่สมันมีPagerครับ
ละโว้ ละโว ละโว่ เย้

ละโว้เย้

จบสาระตั้งแต่จู๋แรก เชิญปั่นตามสะดวก
ปั่น ลันล้า

เกิดมามีอะไร  ตายแล้วเป็นไฉน เทียบกับใจที่สว่างทั่วพสุธาแดนดิน
 ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อย่านอนดึกนะ เพราะพรุ่งนี้เธอต้องไป ไถนาแต่เช้า กร๊าก
เชิญต่อที่จู๋นี้เลยครับ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2915.msg270323#msg270323

เอ้า ปั่นต่อ
ขอบคุณค่ะ โวย

คิดถึงจัง  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3