หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเทพผู้รู้ โหลดไม่ได้อะครับ  (อ่าน 92282 ครั้ง)
ผมโหลดฟอนต์ไม่ได้อะครับ สมัยก่อนก็โหลดได้

เป็นเงี้ย
v v v
v v v
v v v

ถ้าเป็นงั้นผมยังหาได้ครับ

แต่ดันเป็นงี้อีก
v v v
v v v
v v v

เง้ออ หาโฟล์เดอร์ไม่เจอด้วย ชิ

ใครรู้บ้างงับ ว่าเป็นไง

ตอนโหลดเลือกที่ลงไม่ได้อะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
หมายความว่ามันไม่ขึ้น dialog ให้ save ใช่มั้ยครับ มันจะโหลดเลยแบบนั้นรึเปล่า ถ้าใช่ลองตามนี้

แอบอ้าง

ให้ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

ให้เข้าไปที่ control panel เลือก folder options
เลือก tab file types
เลือก zip ดังรูป กด advanced
เลือก confirm open after download แล้ว ok ครับ
(ทำตามลำดับในรูปได้เลยครับ)

แล้วทดลองโหลดดูใหม่นะ น่าจะได้แล้ว

กรณีคล้ายกันแบบนี้  http://f0nt.com/forum/index.php?topic=1790.0

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณพี่โอ้ฯมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยงับ

พี่นิเทพจริงๆ

ตอนแรกผมเข้าไปมันก็ติ๊กถูกอยู่แล้วอะ

แต่ก็เลยลองติ๊กออก แล้ว ติ๊กใหม่

เลือกที่ลงได้ละงับ เทพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำไมภาษามันพัฒนาลงน้อ เอือม

ก็เห็นงับๆตั้งแต่โพสแรกแล้วนิ  ง่ะ..

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ก็ยังพอมีครับอยู่บ้างไง แต่โพสต์หลังนี่เห็นแล้วรำคาญลูกตา ง่ะ

ให้เต่้ายิงเครื่อง งับ ไปเลยดีกว่า ฆ่ามัน
หัวไข่ กร๊าก
ง่ะ

งับ งับ
เจ้าตัวจะกลับมาอ่านกระจู๋นี้ไหมหนอ
อ่านดิงับ

เผอิญเข้ามาพอดี

555555555555+ 3cษ

รำคาณลูกตา เอาตาแหย่รูปูดิครับ

หายรำคาญแน่

ไม่มีตาให้รำคาญแน่เมิง หื่น

555555555555+ห้า ฮ่า 5 เกย์แอบ
นี่คือคำขอบคุณหรือเปล่า พี่เอ้

ปล. แหย่ซักกี่นาทีดี ช่วยบอกให้ชัดๆ ได้มั้ย (ขอข้อมูลจริง)

เอาเถอะ ช่างมัน ทำบุญ  ไหว้

Today you , Tomorrow me.
เฮ่อ  ง่ะ
ทำบุญให้ไข่ ฮี่ๆ
ไอ้ book น่ะ เป็นผู้หญิง

แล้วไอ้ใช้คำว่างับ แทนคำว่าครับ มันก็น่ารำคาญจริงๆนะไข่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3