หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด ก็หลุดจากพันธนาการ  (อ่าน 16184 ครั้ง)
สมัยก่อน แม่ตูคนเดียว ที่ทำสูตรติด ง่ะ
แล้วก็เล่นกับพ่อ

(ชอบ Road Fighter คันสีแดงๆมาก สนุกกก Excite Bike ด้วย กรี๊ดดดดด)
Contra ชอบด่านกระโดดขึ้นผาที่มีน้ำตก
ชอบกระโดดเร็ว ๆ ให้เพื่อนตามไม่ทันแล้วตกฉากตาย กร๊าก

ด่าน 6 กับ 7 สิครับ มันส์
ปล. ด่าน 8 ยังกะหมุดไส้แมงอะไรสักอย่าง

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ลองมาเล่นเกมรักกันดูม่า  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป่ายิ้งฉุบแก้ผ้า  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าเล่นกับหมี ไม่เอานะครับ

กลัวแก้ออกมาแล้วตกใจ ว่าใครปิดไฟ
 เหลือบ  แกไม่ได้บอกใช่ไหมว่าหมีดำอ่ะ 

เลวยั้นเงา
 น้องดำ น้องดำ น้องดำ น้องดำ น้องดำ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 แป๊ะยิ้ม  เปล่าพูดนะ 

เลวยั้นเงา

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จำเกมนี้กันได้ไหม ผมว่ามันคลาสสิคดีนะ เล่นเรื่อยๆ สนุกดี
โดยเฉพาะเล่นสองคนกะน้อง
ตอนบินไปเฉี่ยวลูกโป่งของน้อง หรือ น้องมาเฉี่ยวของเรา
ต้องมีขึ้นเสียงราวกับว่าเป็นลูกคนละแม่
(แม้ว่าเกมนี้จะได้คะแนนเมื่อทำลูกโป่งอีกคนแตก ก็ตาม)

กินรอบวง
อ่อ.. ๆ เล่น ๆ

อีกอันนึง เกมส์ที่มันตีก้อนน้ำแข็งข้างบนอ่ะ     ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ตีน้ำแข็งนึกออกแต่หาไม่เจอครับ

กินรอบวง
เกมส์รถถัง...อือมมมม

เอือม  เล่นไม่เคยชนะมันเลย 

เลวยั้นเงา
ขึ้นๆ ลงๆ บี เอ บี เอ ซีเลค สตาร์ท  หมีโหดดดด

เอมั่วแล้ว  มันต้อง

บนๆ ล่างๆ ซ้ายขวา ซ้ายขวา บีเอ ซีเล็ค สตาร์ท หรอก  เกิดทันนะเฟ้ย โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ตีน้ำแข็งก็เกม ไอซ์ แคลมเบิ้ล ของ นินเทนโดน่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6