หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาการบ้าน  (อ่าน 6737 ครั้ง)
ตั้งกระจู๋นี้เพราะเห็นว่ามีคนคนมาให้ช่วยทำการบ้านเยอะมาก
และที่มากที่สุดก็คือให้ช่วยทำโจทย์เลข
เลยตั้งจู๋นี้ขึ้นเวลามีการบ้าน ถ้าใครทำไม่ได้ก็จะได้ช่วยกันทำ
ไม่ต้องตั้งกระจู๋แนวนี้ให้มันเยอะขึ้น

ละโว้หรือเปล่าเนี่ย

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หว่านพืช หวังผล   ง่ะ

กินรอบวง
พี่มีอะไรจะให่ดูครับน้องนลิน

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6977.0

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมว่า ถ้าแค่ชี้แนวทาง เป็นสิ่งที่ดีนะครับ
ถ้าสมมุติว่า คนคนหนึ่งทำอะไรไม่เป็นสักอย่างหนึ่ง
ไปถามใคร ใครก็ว่า ทำเองสิเว้ย
แล้วสุดท้าย ไอ้นั่นก็ทำไม่เป็น

ดังนั้น กระจู๋นี้เก็บเอาไว้ถามแนวคำตอบ ก็จะเป็นการดีนะครับ  ฮิ้ววว
ตราบใดที่ยังไม่กลายเป็นร้านอาหารฟาสต์ฟู้ดไปเสียก่อน

หมีโหดดดด
ไม่เป็นไรโน๊ะ เราปรึกษาไม่ได้ถามซะหน่อย  เกย์ออก

(ถ้าประเภท รบกวนช่วยเช็คแกรมม่านี่จะได้มั้ยคะ  งง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ดังนั้น กระจู๋นี้เก็บเอาไว้ถามแนวคำตอบ ก็จะเป็นการดีนะครับ  ฮิ้ววว
ตราบใดที่ยังไม่กลายเป็นร้านอาหารฟาสต์ฟู้ดไปเสียก่อน

หมีโหดดดด

ฮิ้ววว/

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮิ้ววว/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ฟาดฟู้ด หื่น

ถ้าแนะแนวก็พอไหวนา ยิ้มน่ารัก แต่ถ้าให้ช่วยทำให้ก็ไม่ดีเท่าไหร่นะ
ฟาดบุ๊ค  ฮิ้ววว

คุยกะเคน สาม เร่ ก่อนนะจ๊ะจ่า เกย์แอบ

อ้อๆ เจ๊โหดด้วย

เจ๋ง
ถ้าจะให้เป็นจู๋สาระก็อย่าปั่นค่ะ
แต่ใจจริงคิดว่าจู๋จำนวนเฉพาะของจานวีนั่นเป็นจู๋ถามการบ้านในตำนานเลยนะ
แล้วก็คิดว่าไม่เป็นการมาขอให้คนอื่นทำการบ้านให้มากเกินควรด้วย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

-- จบ --

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อรถามมั่งได้ไหมคะ วันนี้พรีเซ้นงาน โดนสับเละเลย กลุ่มหมีต่าย ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3