หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดกระเป๋าอย่างไรให้เบา  (อ่าน 22024 ครั้ง)
แตนอยู่ ส.น. (สายน้ำผึ้ง) นะถ้าจำไม่ผิด ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
ข้าก็เรียน แบบเดินเรียนนะ ตั้งแต่เรียน มัธยมน่ะ  เดินเรียน สนุกสนาน
 เหลือบ เดินเรียนไม่ปวดขาหรอคะ ลุงกัม

อ่อลืมไป พี่กัมจะได้เจอรุ่นน้องผู้ชายระหว่างเดินด้วยนี่นา  มิน่าล่ะ   หนุกหนาน เกย์แอบ
เค้าก็เดินเรียนกันตั้งแต่สมัยไหนแล้วหนู

ตอนนั้น โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน มีห้องเรียนน้อย มีตึกใหญ่ๆแค่สองตึก
(ปัจจุบัน สร้างตึกขึ้นมาเพียบเลย)

ก็เลยต้องเดินเรียนไปมา
บางวิชาต้องเข้าไปเรียนในห้องสมุดด้วยนะ

เดินเรียนสนุกจะตาย เบื่อๆ ก็เดินไปโรงอาหารเลย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดินเรียนสนุกจะตาย เบื่อๆ ก็เดินไปโรงอาหารเลย  ฮิ้ววว

มิน่าล่ะ  เอถึงได้ อ๊วน อ้วน  อี๋~

เหรอ  เกย์แอบ

อ้วนเหรอ  เกย์แอบ

ดีใจจัง  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าว งง

เหรอ  เกย์แอบ

อ้วนเหรอ  เกย์แอบ

ดีใจจัง  ยิ้มน่ารัก

อ้วนเป็นผี ดาดา  แล้ว

ประชดย่ะ  แบร่
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]