หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อลังการงานสร้างสรรค์ผ่านF0nt``  (อ่าน 21098 ครั้ง)
แนนฮ่ะ  เกย์ออก
ช่วงชีวิตที่ต้องทำงานกับทั้งผู้ใหญ่(เอาแต่ใจใจดี)และวัยรุ่นแบบนี้
F0NTL0ADS ช่วยแนนได้มากมาย

เอาเป็นว่า ใช้งานไหน เมื่อไหร่ อย่างไร หรือเจอมาจากไหน จะมาแปะไว้ให้

แล้วก็...
ขอโพสต์เป็นเทมเพลตประมาณนี้ก็แล้วกันค่ะ
(บางทีอาจจะง่ายต่อการนำไปอ้างอิงหรือเสนอผลงานสร้างสรรค์ของเจ้าของฟอนต์น่ะนะ ยิ้มน่ารัก)

ชื่องาน:
ณ วัน/เวลา:
F0nt ที่ใช้:
เหตุผลประกอบ (ถ้ามี):
ภาพประกอบ:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2006, 09:39 น. โดย [นานะ][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
((เ่อ่อ... คงต้องขออนุญาตโพสต์ติดกันละนะคะ แป๊ะยิ้ม))

ชื่องาน  สมุดคู่มือพี่บัดดี้ โครงการ Buddy Reading
ณ วัน/เวลา:  ใช้ระหว่างการดำเนินโครงการ เดือนพฤศจิกายน 2549 - มกราคม 2550
F0nt ที่ใช้:  Peach Play
ภาพประกอบ:

ป.ล. ข้างในเล่มน่ะ ก็ Peach Play หมดเลยหละ จะบอกให้  (อิอิ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

แนนเป็น staff ของ TK Park เหรอ

งบน้อย

แนนเป็น staff ของ TK Park เหรอ

ไม่ได้เป็นสต๊าฟอย่างเป็นทางการหรอกค่ะ
แต่ว่า YIY (ที่ทำงานแนนน่ะ) ทำงานเป็น partner กับ TK บ่อย
ตอนนี้ก็คล้ายๆจะเป็นสต๊าฟทีเคแหละ แต่เฉพาะโครงการที่เราัรับผิดชอบเท่านั้น  ยิ้มน่ารัก

Nothingness

YIY งง

(เป๋แล้ว)

งบน้อย
ํYIY คือสิ่งนี้ค่ะ

เฉลยโพล เจ้าหนอนชาเขียว  (อิอิ)

ป.ล. ข้าพเจ้าจะหยุดเป๋แต่เพียงเท่านี้ สวัสดีค่ะ  ลันล้า

Nothingness
(อ่านว่า ยิ้ยยยยยย อี๋~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(อ่านว่า ยิ้ยยยยยย อี๋~)

งง

Nothingness
YIY  =  ยิ้ยยยยยย 

กินรอบวง
ขอบคุึณมากนะคะพี่แนน ที่เอามาบอก (เอาไปใช้ด้วย) กรี๊ดดดดด

+1 ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
งานสัปดาห์หนังสือใช้ฟอนต์พี่พีชหมดเลย

(ถ้าไม่ใช้ก็ถือว่าคล้าย เห็นแว็บแรกนึกถึงพี่พีชเลย)

ใช่ๆ  ลันล้า
ว่าจะโพสต์ตั้งนานแล้วแต่ลืมทุกที
เอามาโชว์ตรงนี้เลยละกันนะ

(แต่ละอัน ตัวใหญ่ๆ ทั้งนั้นเลย  หมีโหดดดด)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิจฉา
 ชิชิชิ

ไม่ใช่ฟอนต์พีชนะคะ  ฮิ้ววว
ฮือๆ~ หน้าแตกกันเป็นแถว โดยเฉพาะตู

หน้า: [1] 2 3