หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉหมี....  (อ่าน 70136 ครั้ง)
มีไว้ล่าหมี หรือมีไว้ให้หมีล่าครับ
มีไว้งานแต่งหมี กับเอครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
น่าจะเป็นมีไว้ให้หมีล่านะครับ
พอยิงขึ้นไป หมีน้อยจะไปกางร่มชูชีพแล้วเก่าตัวชายหนุ่มผู้โชคร้ายไว้ครับ ฮิ้ววว
^
^
^
โดนมาแล้ว
 เอือม ฮือๆ~
ขุด

วันนี้ได้ จมล มา  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อิ่มอยากเป็นหมีจริงๆ คิดดีแล้วเหรอ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปั่นไปสิ ปั่นไป หมื่นโพสเอง
ปั่นกันเป็นปี
ไม่แน่หรอก น้องอิ่มอาจทุบทุกสถิติของเอ  โพสครบหมื่นภายในสิ้นปีก็ได้

แล้วคราวนี้ก็จะได้เป็น หมีจริงๆ หมีโหดดดด มั่ง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
งั้นอย่างต่ำคงต้องปั่นกันวันละร้อยแล้วครับ ปั่นกันมือหงิก
โธ่ให้มันเป็นไปเหอะ สงสารเด็ก  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากเป็นหมีจริงๆ คิดได้ไง  หมีโหดดดด
ถามพี่แอนสิ คนอยากเป็นเยอะแยะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
:35:ยุ่งก็อยากโตเป็นหมี  แย่ล่ะเจอคู่แข่งซะแล้ว (ชิ อิ่มนะอิ่ม) ชิ

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16