หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ อกหักทำไงดี  (อ่าน 85594 ครั้ง)

จะ

แนนกำลังเศร้านะ  ฮือๆ~
เฟิร์นใจร้าย  แบร่

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
จขกจ เค้าอกหักอยู่นะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถูก แป๊ะยิ้ม

แงๆอกไม่เท่ากันทำไงดี หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัดทิ้งทั้งสองข้าง เกย์ออก

ตัดทิ้งทั้งสองข้าง เกย์ออก

ตัดทิ้งทั้งสองข้างก็แบนราบเหมือนไม้กระดานสิคะ  แป่ว

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
ถ้าเสียใจมากก็ร้องไห้เลยครับ
น้ำตาไม่ใช่สิ่งเลวร้าย แต่อย่าทำร้ายตัวเอง
เช่น อดอาหาร ขังตัวเอง ไม่พบปะผู้คน ฯลฯ

พรุ่งนี้ยังมีสิ่งที่ดีกว่า ปลื้ม สู้ๆครับ ผมก็เคยเป็น

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตัดทิ้งทั้งสองข้างก็แบนราบเหมือนไม้กระดานสิคะ  แป่ว

ไม่มีให้ตัดไม่ใช่เหรอ .... ฮี่ๆ

กินรอบวง
ถ้าอกหักก็ตายสิคะ ควรรีบไปโรงพยาบาล

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
อันนั้นเขาเรียกว่าปอดฉีกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าเสียใจมากก็ร้องไห้เลยครับ
น้ำตาไม่ใช่สิ่งเลวร้าย แต่อย่าทำร้ายตัวเอง
เช่น อดอาหาร ขังตัวเอง ไม่พบปะผู้คน ฯลฯ

พรุ่งนี้ยังมีสิ่งที่ดีกว่า ปลื้ม สู้ๆครับ ผมก็เคยเป็น

ขอบคุณค่ะ สำหรับกำลังใจ ฮิ้ววว

คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
ถ้าจะหาคนช่วยปลอบใจแถวนี้ยากหน่อยนะครับ  ฮี่...

ไอ้มืดหมี: ทำไมฮะ
 ฮี่...: ส่วนใหญ่หมีจับกินหมดแล้ว

(เล่นเองดีกว่า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ต.ค. 2006, 10:59 น. โดย นักสืบ » บันทึกการเข้า
เพราะมีแต่เกย์  เกย์ออก

กินรอบวง
เพราะมีแต่เกย์  เกย์ออก

คุณตั้งเป็นเกย์ด้วยหรอคะ อิอิ

บ้า ตัวก็ เค้ารู้หมด  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29